Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] tham khảo địa điểm chụp ảnh chủ nhật này.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dtkt12, 28/11/12.

Lượt xem: 3,069

1. dtkt12 Thành viên cấp 2

Tình hình là chủ nhật này em muốn đi chụp ảnh với gấu ah. bấn lắm rồi.~X( hôm trước em ghost nhầm ổ mất sạch dữ liệu với stock ảnh rồi:(( . nên muốn chiều cn này làm 1 bộ ảnh với gấu nhà. đang chưa biết đi đâu. mấy bác có thể tư vấn đc ko ah? vd như là mùa này thì đi vườn hoa nào. chi phí bao nhiêu, hay quán cafe nào đẹp:-bd ..... nói chung là các bác có địa điểm nào đẹp share em với ah. nếu chụp đc những bức đẹp em sẽ share stock cho anh em nghịch ah. dự là chiều đi chụp choẹt xong tối đi off lần 2 với mấy anh em bên thớt này ah. http://forum.vietdesigner.net/threads/offline-ha-noi-cafe-hau-sinh-nhat-vietdesigner.6632/
    chân thành cám ơn các bác.\m/

...
    chichuotPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. TylerKid

TylerKid Về hưu

Hà Nội thì nhiều điểm chụp lắm bác :D
    1. Ven hồ Tây
    2. Nhà tàu Highland ở hồ Tây đoạn ven đường Thanh Niên
    3. Công viên Bách Thảo
    4. Công viên Thống Nhất
    5. Vườn hoa Bách Nhật và bãi đá
    6. Cầu Long Biên và bãi giữa (tránh đi sâu vào vì có 1 bãi tắm tiên của các chú bác +5x :)))
    7. Một số khu đô thị hoặc đoạn đường phía sau The Garden
    8. Vườn nhãn Vĩnh Tuy
    chichuot, dtkt12Wolf thích bài viết này.
  3. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

cám ơn bác nhiều, em định đi qua đường ven hồ làm ít shots xong vào vườn hoa bách nhật bác ah. nhưng em chưa biết vườn hoa BN thì đi đường nào vào ah. bác có thể cho em biết k ah?
  4. TylerKid

TylerKid Về hưu

bạn đi dọc đường Âu Cơ chiều từ phía Nghi Tàm đi ngã 3 Lạc Long Quân - Âu Cơ - An Dương Vương thì lối vào vườn hoa bách nhật ở bên phải

nhìn theo bản đồ này :D
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Thiếu Hồ Gươm nhóe :3 :3
    dtkt12 thích bài viết này
  6. TylerKid

TylerKid Về hưu

Hồ Gươm trông thế nhưng chụp lên chả có tp nào đẹp 1 cách để mà thấy thik, ngoại trừ chụp cảnh
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ờ thì chụp teen chúng nó thích phải xóa phông mờ tịt nên hồ gươm ko hợp. Nhưng chụp kiểu tâm trạng ở Hồ Gươm khá hay :3 :3
  8. minota

minota Thành viên cấp 1

Bây h ngoài bãi sông hồng cóa 3 vườn bách nhật bác nhé.Vườn đẹp nhất theo em thấy là vườn năm ngay lối đi ra bãi đá .VƯờn mặc cả dễ nhất là vườn ngoài trên lối vào nghĩa trang( cũng lối ấy có 1 vườn phía trong nữa )>:) .Chúc bác ấp gấu vui>:)
  9. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

Vườn đẹp nhất là vướn thứ 2 bên tay trái, vườn đầu tiên được cái gần nhất lúc nào cũng full, chụp toàn người. Đi vào ngõ 264 Âu cơ nhé!! xong ra luôn bãi cát, có mấy cái bụi lau to phết bác nhé, làm j tùy thích ko ai biết :D
  10. minota

minota Thành viên cấp 1

Là vườn phía trong gần mấy bụi quất phải không bác :D
  11. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

CN này tớ cũng đi chụp mẫu :D

Quất hồ Gươm đê :D
  12. huutruc0205

huutruc0205 Banned

bác chủ thớt cho em hỏi, gấu nhà là gì vậy
  13. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Vườn Cải bên Nông Nghiệp ấy :)
  14. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

là gấu hay ngồi ở nhà và nhõng nhẽo thôi bác. em vozer nên quen tay viết thế:D
  15. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

em định chụp linh tinh chút xong di off với mấy bác luôn thể:D
  16. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

giá cả thế nào ah bác, bác nào có kinh nghiệm gì k ah, cho em xin:D
  17. huutruc0205

huutruc0205 Banned

bác giải thich em củng ko hỉu, do trình độ mấy bác cao quá, hay tại trình độ em quá thấp
  18. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

ý là người yêu bac ah:D
    huutruc0205 thích bài viết này
  19. huutruc0205

huutruc0205 Banned

thank bác đã giải thik cho em hỉu, ^^

Ủng hộ diễn đàn