Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi&Đáp] Thông Số Ảnh Như Tumblr ? (Anh chị giúp em với)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Như ELF, 14/7/14.

Lượt xem: 2,313

1. Như ELF Mới đăng kí

Dạ em vừa mới bước vào Photoshop ^^ Với ước mơ trở thành 1 Designer thực thụ
    Mấy anh chị có gì chỉ dạy e thêm nha , e cảm ơn nhiều lắm ạ ! hihi , e thì thường design về Quotes v
    à không blend mấy thể loại như trên tumblr nên bh nhìn thấy tò mò @@

E mới tạo nick Tumblr và lượn lờ , thấy mấy cái ảnh đẹp quá trời ~ e quan sát rất kỹ , Tumblr thường đa số có các loại ảnh như vậy , có bạn bảo chạy topaz , sharpen , blabla e cũng không biết nghe ai TwT vì thường thì em không blend như vậy TwT và cũng k xài đến topaz clean , e chỉ chạy action TwT Hnay mới down đc cái topaz clean mà thông số như tượng ý TwT
    - Mấy anh chị ai biết blend dạng này thì giúp e nha ! E cảm ơn nhiều . Cho e xin cái thông số TwT và nó là sharpen hay topaz TwT
    1 Số ảnh dạng này ạ !

- Xin chân thành cảm ơn anh chị . Và em xin lỗi đã làm phiền TwT

...
  2. Như ELF

Như ELF Mới đăng kí

Dạ cho e thêm rõ 1 chút là phần e hỏi ở đây không phải là coloring mà là độ mịn màn đó ạ TwT em xin lỗi k viết rõ ràng ! và xin lỗi đã làm phiền anh chị ! e cảm ơn ạ 1
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Làm mịn màn, thì có cái Portraiture, Plugin của Imagenomic. lùi ra bên ngoài trang down load, tìm có.
    Máy cái mịn màn (mờ), toàn màn hình, thì lên Filter Blur - Gausian Blur
    Như ELF thích bài viết này
  4. Như ELF

Như ELF Mới đăng kí

dạ em cảm ơn ạ !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn