Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi địa điểm chụp ảnh đồng lau ở Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi chapter, 24/7/13.

Lượt xem: 7,567

1. chapter Mới đăng kí

Các bác cho mình hỏi ở Hà Nội thì chỗ nào chụp ảnh lau đẹp vậy các bác. Em định chụp mẫu mà chưa biết chỗ nào. Có bác nào biết chỉ em với. Thanks các bác

...
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

chả biết ở Hà Nội có k nữa.
    liệu có phải bãi đá sông Hồng. nhưng hình như k có lau. t chưa ra đấy bao giờ, hề hề.:D
  3. chapter

chapter Mới đăng kí

Mình tìm có chỗ này vtc.vn/538-377445/giao-duc/4-diem-chup-anh-hot-nhat-cua-gioi-tre-ha-thanh.htm
    Cánh Đồng lau ở khu đô thị mới Việt Hưng
    không biết giờ có không với chính xác đường đi đến đo như thế nào các bác nhỉ
  4. vanba1991

vanba1991 Mới đăng kí

khu đo thị phú mý cũng có cảnh đẹp chụp đó bạn
  5. quannt

quannt Thành viên cấp 2

6. chapter

chapter Mới đăng kí

Ok thanks các bạn. Cảnh đẹp thế :D
  7. chapter

chapter Mới đăng kí

Bạn quannt cho mình hỏi vào đấy có mất vé viếc gì ko nhỉ. Giá cả ntn :D
  8. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Hình như không mất phí đâu bạn. Gần nhà mình mà mình ít khi ra đấy =)))
    Nhưng mà khi đấy cảnh đẹp lắm :)) Giờ có cái Vincom vi lịt nữa, đên tối càng long lanh đẹp tuyệt luôn :3
  9. quannt

quannt Thành viên cấp 2

chapter: Free. Chụp bét tè lè nhè lun. Cơ mà chụp ở bãi lau thì vô tư nhưng cứ loanh quanh cái khu đô thị ấy chụp là bị bọn bảo vệ nó đuổi. Vãi cả bảo vệ :))
  10. chapter

chapter Mới đăng kí

ok thanks các bạn
  11. tuancrab

tuancrab Thành viên cấp 1

Thẳng bến xe Mỹ Đình cũng có

Ủng hộ diễn đàn