Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] địa điểm ở Hồ Tràm - Hồ Cốc - Bình Châu

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Denis Obrian, 25/9/13.

Lượt xem: 5,431

1. Denis Obrian Thành viên cấp 2

Hôm trước mình xem trong forum mình có 1 bác đi Hồ Tràm về chụp mấy nơi mình không biết ở đâu. Mình sắp chụp hình cưới cho chị bạn trong cty muốn đi chụp ở Hồ Cốc. Bạn nào biết đường có thể hướng dẫn giùm mình được không? cám ơn các bạn!

Không biết chỗ này là Long Hải hay Hồ Tràm nhỉ?

...
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

HỒ TRÀM,... CHỖ NÀY HUYỀN THOẠI CỦA GIỚI PRE-WEDDING RỒI 8-|
  3. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Bạn chạy theo Quốc Lộ 51 xuống Vũng Tàu, khi nào tới cổng chào tp Bà Rịa chạy thêm xíu có cái bảng chỉ dẫn đi ra Suối nước nóng Bình Châu, Long Hải, Hồ Chàm, Hồ Cốc, tùm lum hết.
  4. Joker_megman

Joker_megman Mới đăng kí

Đường nhanh nhất nè.
    Sài Gòn > phà cát lái > Nhơn trạch> ngã 3 Mỹ Xuân (hay còn gọi là Ngã 3 Ngãi Giao, gần vedan khoảng 7km huống về Vũng Tàu) thì rẽ trái. Rồi cứ đi dọc theo đường thẳng(khoảng 40,50km) là tới Hồ Tràm, Bình Châu

Ủng hộ diễn đàn