Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi]: Giá thành của 1 bộ giao diện android

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi HanTal U, 1/11/14.

Lượt xem: 4,213

1. HanTal U Thành viên cấp 2

Chào các bạn,

Hiện có một bạn có hứng thú muốn mua bộ giao diện của 1 app trên android tớ vừa làm. Cơ bản là tớ sẽ lo toàn bộ phần giao diện cho bạn đó, team bạn đó chỉ cần code thôi. Nhưng tớ thì chua có nhiều kinh nghiệm lắm. Tiện đây xin hỏi các bạn đã có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn giúp tớ giá thành của 1 bộ giao diện khoảng bao nhiêu.

Chân thành cảm ơn !

...
  2. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Tiền công sức của bạn + tiền công ty bên kia có thể trả cho bạn. Giá vô chừng.
  3. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Ý tở muốn hỏi là về phần các bạn nếu đã bán giao diện 1 lần thì vào khoảng bao nhiêu với bộ giao diện ntn ấy ? Tớ cần một mẫu để quy về giá cho bộ của mình và thương lượng với đối tác.
  4. Dbangel1994

Dbangel1994 Thành viên cấp 1

Bạn phải mô tả mức độ phức tạp của cái app đó thì mọi người mới tư vấn giá đc chứ?
  5. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

http://bit.ly/109uOSN

Đây là project của tớ, tớ chỉ mới demo vài phần của app, cơ bản là app cũng ko quá phức tạp, tớ chỉ định nhấn 1 chút sáng tạo ở cái Weather Forecast để lưu lại dấu ấn trong lòng người dùng thôi
    (Phần này đang làm)
  6. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

Với giao diện này thì giá cũng không cao đâu, tầm 1tr-1t5 thôi. Mình vừa nhận 1 giao diện, phải design 15 màn. Báo giá 4tr
    HanTal U thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn