Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi - Hiện giờ mình có 10tr có thể mua 60D cũ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Viễn Huỳnh, 13/8/15.

Lượt xem: 1,753

1. Viễn Huỳnh Mới đăng kí

Mình chân ướt chân ráo, chưa có kinh nghiệm nhiều, nhờ các bro chỉ bảo !
    Mình có lên trang nhật tảo thấy tầm 10tr là có máy 60D . Nhưng không biết chất lượng hay không !
    Lên những diễn đàn khác thì có người bảo tầm 11tr mua 60D thì 80% là bị lừa, không bao giờ máy mới hơn 80%.
    Vậy cho mình hỏi : tầm hơn 10tr thì mua máy tầm bao nhiêu K shot ? Nên mua ở đâu( mình ở tp) ? Test máy như thế nào?
    Cảm ơn các bro !

...
  2. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

con tốt gần như mới thì phải 12tr con tầm 13k thì 10tr mua đươc bác à !!!
    Viễn Huỳnh thích bài viết này
  3. thiennamlong

thiennamlong Thành viên cấp 1

Bạn qua Viễn Đông Shop hốt còn canon 70d hoặc canon 700d đi. Ngon và lành luôn
  4. Nolio

Nolio Mới đăng kí

Mình có việc gấp nên đang định cho đi nhanh cả bộ D90 + Fix 50 1.8 + 18-105 vr giá 10 tr. Chất lượng ko thua kém 60d mà giá mềm hơn. Đủ bạn chụp nhiều thể loại. Nếu quan tâm thì pm mình nhé 0916899318 ;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn