Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi hình lúc khởi động CS6 ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Wyn Li, 1/4/14.

Lượt xem: 1,850

1. Wyn Li Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi là lúc trước có lần mình cài Photoshop,lúc mở ra nó hiện hình như bên phải phía dưới...
    Giờ mình mới cài lại windows, và cài lại Photoshop cs6,(đã cờ rắc), sao giờ máy mình hiện như hình bên trái vậy?
    Có phải do máy còn thiếu dirver không hay cần phải cài thêm gì nữa???

...
  2. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

cờ rắc tầm bậy nó mất cái Extended rồi. Giờ nó hóa phép thành PTS CS6 là đúng rồi mà bạn yêu :D
    Search trong 4rum mình có bản full đấy.
  3. Radium

Radium Thành viên cấp 3

4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Hình bên trái là bản Por, còn hình bên phải là bản Extended và là bản full đó. Còn nếu muốn cờ rắc đúng thì sau khi cài đặt rồi mở Ps lên, xong tắt nó đi rồi chép file cờ rắc amtlib.dll vào thư mục của nó là đc.
    Hà Bơ thích bài viết này
  5. superman92

superman92 Mới đăng kí

bạn chủ thớt nói mình mới để ý, chứ nào giờ toàn cài và sử dụng thui chứ chẳng biết có sự khác nhau kia lun :-B
  6. Dreams_seeker

Dreams_seeker Thành viên cấp 1

lên luôn CC đi pác, hồi e cũng như pác nhưng thấy cái phần 3D có thêm cũng chả xài, lên CC đang dùng bật camera raw lên đc luôn :3
  7. hoanganh1985

hoanganh1985 Thành viên cấp 1

theo mình thì cái bên phải là cs6 sx

Ủng hộ diễn đàn