Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Học đồ họa tại FPT Arena

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi bjnhonebj, 30/7/13.

Lượt xem: 3,781

1. bjnhonebj Thành viên cấp 2

Chào mọi người !

Mình đang định theo học đồ họa tại trường FPT ARENA này. Bạn nào đã từng học cho mình xin ý kiến với. Mình đang chỉ muốn dự định học 1 năm đó là cho khóa đồ họa thôi chứ mình k học tiếp năm 2 cho khóa làm video.

Ai đã học rồi thì cho mình ý kiến với. Về tiền học phí và kiến thức như thế nào ạ

Cảm ơn m.n

...
  2. tuanna2704

tuanna2704 Mới đăng kí

chào bạn thớt, nói chung thì mình thấy chất lượng đào tạo của FPT arena thì cực ok, bạn ko cần phải lo đâu nhé, học phí thì tính bằng đô, cũng rơi vào khoảng tứ 11 đến 13tr nhưng có khá nhiều chương trình hỗ trợ học phí, bạn có thể đến trung tâm để nghe tư vấn

Ủng hộ diễn đàn