Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi học Flash ở đâu tại TP.HCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Flash' được đăng bởi Thien Thao, 1/4/15.

Lượt xem: 4,177

1. Thien Thao Mới đăng kí

Cả nhà ơi em muốn học phần mềm Adobe Flash player thì học ở đâu tốt tại TP.HCM. Làm ơn giúp em với

...
  2. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

Hoa Sen nhé, mình học ở đấy, có lớp dạy Flash buổi tối, học xong có chứng chỉ.
    Thien Thao thích bài viết này
  3. Thien Thao

Thien Thao Mới đăng kí

ở đó dạy tốt không bạn. học xong bạn làm được nhiều thứ không
  4. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

Còn tùy vào mục đích của bạn, nếu bạn chỉ cần làm hình động, clip, hoạt hình, intro đơn giản thì ok, ở đó sẽ dạy chi tiết cho bạn. Đại khái bạn sẽ được học cách sử dụng hết các công cụ, chức năng trong giao diện Adobe Flash, trừ Css (cái này thuộc code), biết cách làm cho hình ảnh chuyển động, đổi màu, biến từ hình này sang hình khác,... Tuy nhiên, học là 1 chuyện, bạn phải luyện tập nhiều nếu muốn làm các thứ phức tạp khác.

Mình học để làm banner động cho website nên cũng ko vọc tới hoạt hình hay clip. Đối với mình thì ổn, có hiệu quả trong công việc :D
    Thien Thaovulenguyen thích bài viết này.
  5. vulenguyen

vulenguyen Thành viên cấp 1

kemyeu nói đúng đó bạn, học thì biết sử dụng vài thứ cơ bản thôi, chủ yếu là bạn tự mày mò, thực hành nhiều vào, nếu bạn đang có nhiều job về Flash thì càng tốt, khi đã pro 1 tí thì bạn sẽ nghĩ lại rằng biết vậy ngày xưa tự học chứ học cũng có đc cái chi đâu :)):)):))
    Thien Thao thích bài viết này
  6. Thien Thao

Thien Thao Mới đăng kí

thanks mọi người nhiều nhé!

Ủng hộ diễn đàn