Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] In ảnh khổ lớn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi hoangnguyen650, 1/4/15.

Lượt xem: 4,692

1. hoangnguyen650 Thành viên cấp 1

Lần đầu tiên mình chụp ảnh cưới cho ông anh, mà máy mình là 600D không biết khỉ rửa to ra khổ 60X90 có bị vỡ hình không nữa. Mình thấy mọi người chụp cưới toàn ff :'( .
    Ah cho mình hỏi ké thêm là ở SG có chỗ nào in album không ạ (mình đã ghép hình vào file psd chỉ in thành quyển album thôi). Mình tìm trên mạng không thấy.
    Mong mọi người giúp đỡ.

...
  2. saomai168

saomai168 Mới đăng kí

mình ở HN nên không biết chỗ nào rồi. cơ mà ảnh này có cô gái xinh ghê
    hoangnguyen650 thích bài viết này
  3. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

in Album ý bạn là 1 cuốn Album hoàn chỉnh luôn đúng ko, Album thường là in giấy ảnh đó bạn, bạn in nhiều ko, cty mình in luôn nha....
    Nhân tiện, hình này của bạn in ra khổ 60x90 được nha, nếu có ảnh gốc thì càng tốt, vì ảnh này mình thấy có vài mảng màu bị nhòe...
    hoangnguyen650 thích bài viết này
  4. hoangnguyen650

hoangnguyen650 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn nha, hồi bữa giờ mình không thấy ai bình luận nên mình đi in rồi :(.

Ủng hộ diễn đàn