Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi kinh nghiệm] Nơi in sách ảnh (photobook) ở TP HCM?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi nhokan207, 17/6/14.

Lượt xem: 10,708

1. nhokan207 Thành viên cấp 1

Tình hình là em rất ấn tượng với album được in theo kiểu sách ảnh (photobook) như thế này đây:
    Mình ở tận Cà Mau nên chỉ có thể gửi file ảnh online, bạn nào biết ở TP hay chỗ nào khác cũng đc có dịch vụ này thì chỉ giúp mình với!!! Mình xin cảm ơn trước nhiều nhiều luôn ạ! :like: :like:

...
  2. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

đây chỉ là hình thức album mỏng thôi vì nó dạng in ltrên lab chứ về dạng album photobook bạn phải làm trên dạng in nhanh giồng như các báo thường còn như in ấn dạng cao cấp thì họ không làm số lượng ít vì giá thành cao - bạn chỉ làm album siêu mỏng là giống photobook rồi quan trọng là cách làm bìa theo yêu cầu của bạn thôi
  3. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

Theo như dân không chuyên như mình thì gọi là in laze =)). chất lượng in ra đẹp như magazine ý, tùy vào loại giấy dày hay mỏng mà có giá thành in khác nhau nhưng chốt lại là khá rẻ (không nhầm là 2-300k quyển 10 trang chưa bìa). Bìa cũng tùy loại mà có giá khác nhau, cái bìa dày dày bác đang trưng kia giá chắc ngang đống in 10 trang luôn.
  4. nhokan207

nhokan207 Thành viên cấp 1

Mình mới tìm được trang này Artclick.vn giá cả cũng OK, nhân viên nhiệt tình!!! Bác nào muốn in thì tham khảo thử!
  5. newbiepc

newbiepc Mới đăng kí

Cập nhật 2021, bạn chọn Nhà in nào? Loại nào để in Photobook ah?

Mình làm photobook ảnh gia đình, du lịch, trẻ con...
    Ở khu vực TpHCM, nhờ tư vấn!!!

Ủng hộ diễn đàn