Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi: Làm sao để load thêm texture.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hoangapp229, 21/1/13.

Lượt xem: 2,688

1. Hoangapp229 Thành viên cấp 1

Như tiêu đề.. em có các file texture download từ vietdesigner nhưng không biết cách load các texture vào list.. kính mong các anh chị giúp đỡ em! Thân ạ!

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Vậy theo bạn, bạn định nghĩa textture là gì :-? Định dạng của file textture có đuôi là gì :-/
    Hiếu Hào Hoa thích bài viết này
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Kéo-Thả
    Cụ thể hơn nữa là bạn mở file Texture, ấn Ctrl A, Ctrl+C, rồi chuyển qua hình mình muốn chèn. ấn Ctrl+V. Rồi điều chỉnh kích cỡ, chế độ hòa chộn tùy tâm.
    Hoangapp229 thích bài viết này
  4. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Mà nhầm Box
    Hoangapp229(deleted user) thích bài viết này.
  5. B O G U S

B O G U S Thành viên cấp 2

chac thot tuong load nhu kieu brush :=;
    Hoangapp229 thích bài viết này
  6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

muốn gộp tất cả các texture làm 1 thì phải mở cái khác rồi chọn Append, sau đó save lại, còn cái texture dạng jpg thì phải define texture trước!
    Hoangapp229Hiếu Hào Hoa thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn