Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Làm sao nhận thưởng trên freelancer.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Lê Trung Tín, 29/5/15.

Lượt xem: 1,821

1. Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Tình hình là mình vừa mới win một cuộc thi thiết kế logo trên freelancer.com với giá trị giải thưởng là 100USD.
    Giờ làm sao để nhận thưởng đây !!
    Mình chưa có thẻ tín dụng nên ko biết cách chuyển tiền về!
    Cao nhân cho ý kiến ạ!

...
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  2. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

chưa có thẻ tín dụng thì đi làm thẻ tín dụng đi
    Lê Trung Tín thích bài viết này
  3. Zenda Sam

Zenda Sam Thành viên cấp 1

Ra bank nhờ tư vấn đăng ký paypal. Người ta dùng paypal để giao dịch quốc tế. Rồi từ paypal mới chuyển tiền đó về bank VN đc.
    Lê Trung Tín thích bài viết này
  4. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Vậy là ra bank người ta có hướng dẫn phải ko?
    Mà chuyển nên chuyển bank nào cho nhanh gọn nhỉ @@!
  5. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

VISA thì vote ACB
  6. Zenda Sam

Zenda Sam Thành viên cấp 1

Trước tiên bạn vào trang paypal tạo tài khoản ở đó, sau đó ra bank nói người ta làm cho cái thẻ VISA, rồi nhập thẻ VISA vào acc paypal thôi.

Bạn xem hướng dẫn ở đây: thuthuat.taimienphi.vn/dang-ky-va-verify-tai-khoan-paypal-2211n.aspx

Mình đang xài VISA của ACB. Cũng ok
  7. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Chỉnh sửa lần cuối: 29/5/15
  8. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Mình dùng TK thẻ bình thường
    Dùng skrill rút về xài bình thường
    Phí chuyển tiền hết sức bất bình thường
  9. caecus

caecus Thành viên cấp 2

Bạn có thể đăng ký một tài khoản paypal, đăng ký một cái Visa ACB Prepaid rồi nạp vào 200k để confirm cái acc Paypal đó, sau đó rút tiền về ngân hàng
    Mình mới win 1 cái contest trên 99designs, 135$ rút về paypal sau đó chuyển về ngân hàng Đông Á, phí của mình hết khoảng 60k - 120k, hồi trước có làm MMO rút từ Paypal về Ngân hàng khá nhiều lần rồi (~ vài k Obama) và chưa có vấn đề gì xảy ra cả. Thời gian khoảng 3 - 4 ngày (hoặc 1 tuần nếu bạn request vào cuối tuần) tùy ngân hàng !

Ủng hộ diễn đàn