Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi: Lighroom auto bật??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi HiImToòng, 1/11/14.

Lượt xem: 6,527

1. HiImToòng Thành viên cấp 1

Mỗi lần mình lắm đầu đọc thẻ vào thì cái Lighroom nó lại tự động bật lên vậy là sao hả các bác? Làm sao để tắt chế độ ấy vậy? Mình mới dùng cái phần mềm này nên còn gà mong các bác chỉ giáo

...
  2. Tinh1207

Tinh1207 Mới đăng kí

Bạn vào control panel, chọn thẻ autoplay, trong đó có tùy chọn khi cắm thẻ nhớ hay usb. Bạn xem nếu mặc định là lightroom thì chọn lại cái khác hoặc Do nothing lun cho tiện !!

Có thể do autoplay thẻ nhớ mặc định là lightroom thôi... xem chỉnh lại r vào thử xem !!
  3. Dbangel1994

Dbangel1994 Thành viên cấp 1

Edit --> Preferences --> Thẻ General --> mục Import Options --> Show import dialog when a memory card is detected
    Nguyễn Phú thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn