Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi lỗi erro 16 trong cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phan Văn Quân, 26/4/14.

Lượt xem: 2,123

1. Phan Văn Quân Thành viên cấp 2

tình hình mình vẫn dùng bt tự nhiên trưa nay restart máy song mở pts nó lại bị lỗi như này các bác ạ. mình gỡ ra cài lại thì dùng dc. xong tắt cs đi mở lên lại bị như này là sao vậy mình khó hiểu quá. mỗi lần dùng cs mà phải cài lại thì chết mất . có pro nào khắc phục được ko giúp mình với . tks all :D

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

mình cũng đang bị lỗi này, cũng cài lại xài được vài bữa thì lỗi, hình như do thằng Adobe nó chặn rồi hoặc do tường lửa, bạn chuyển qua xai portable là không sao
  3. Phan Văn Quân

Phan Văn Quân Thành viên cấp 2

nếu do adobe chặn thì mình nghĩ rất nhiều bạn bị như mình :(. chắc kiếm bản portable quá :((
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

mở file host lên thêm dòng này vào rồi cài lại dùng bình thường thôi
    127.0.0.1 activate.adobe.com
    C:\Windows\System32\drivers\etc
  5. Phan Văn Quân

mình đang dow bản portable :)). nhung mình sẽ thử cách của bạn xem sao dabeomoon :D
  6. Long Đình

Long Đình Mới đăng kí

ôi cái desktop :D
  7. Phan Văn Quân

đi làm mà bạn làm sao có thể ngăn lắp dc @@

Ủng hộ diễn đàn