Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Mua bút vẽ của bảng Genius ở đâu :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Teshi, 13/7/13.

Lượt xem: 4,200

1. Teshi Mới đăng kí

Đại khái là m kiếm đc một anh bán lại một cái bảng vẽ Genius g-pen 4500, cơ mà chỉ có bảng thôi không có bút vẽ hay chuột gì hết T^T
    M cũng không rành về mấy cái bảng vẽ này lắm định mua về vọc vì vẽ chuột mỏi quá ~.~ cơ mà chiều giờ google thì ko thấy chỗ nào bán cả :(
    Ai biết thì giải đáp cho m với nhé :(
    Có chỗ nào bán không? chỗ bán? hoặc là có lại bút nào thay thế không cũng được :)
    Bạn nào giúp đc mình mình sẽ vẽ tặng một tấm chibi để cảm tạ ạ <3
    Cám ơn cả nhà ^^

...
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Ko có bút cho bạn mua trừ khi có người bị hỏng bảng bán lại thôi. Kể cả ngòi cũng vậy. Bảng của mình bị mòn hết ngòi nên mình đã thay bằng....răng lược =))]
    Teshicanthoquetui thích bài viết này.
  3. canthoquetui

canthoquetui Thành viên cấp 1

Cái ông đó sao chơi ác vậy.
    Đã bị hư viết, không kiếm được chỗ mua viết, buộc phải mua bộ bảng vẽ mới.
    Vậy mà lại bán cho bạn cái bảng, không có viết thì làm j.
    Không có bán riêng bút đâu.
    Teshi thích bài viết này
  4. Teshi

Teshi Mới đăng kí

Thế mà m tưởng có bút chứ T^T
    mình vẫn chưa mua tại định kiếm được bút mới mua :(
    Thôi đành đi mua bảng mới vậy :)

Specialkid: răng lược vẽ cũng đc hở b @.@
    hqua m thấy topic b vẽ cũng nói đang xài genius, cho m hỏi là bảng của b là bảng gì vậy :)
    //à m nghe bảo lấy bông gòn bọc sơ đầu bút rồi vẽ thì không bị mòn ngòi ko biết có đúng ko nữa ^^
  5. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Mình vẽ bằng răng lược được hơn 1 năm rồi đấy :)) Mình dùng genius i405 bạn ạ. Còn vụ bông gòn mình chưa nghe qua
  6. kaizen nguyễn

kaizen nguyễn Thành viên cấp 2

bao nhiều tiền v bạn
  7. VD-ER

VD-ER Thành viên cấp 1

mình nghe đồn genius rẻ thật mà chóng hỏng , tốt nhất là kiếm đồ wacom đi =))) có gì mua bán lại cũng tiện - mình xài ctl 470 thấy không vấn đề gì - chỉ có điều là bé quá - tỷ lệ phóng lên màn hình gây khó khăn. có tiền mua size M =))))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn