Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Phần mềm nào giúp quay ngang video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Lamourve, 15/4/13.

Lượt xem: 3,198

1. Lamourve Mới đăng kí

Nhóm e vừa quay xong video. Về nhà e mở ra mới biết đứa quay k để máy nằm ngang mà lại để dọc. Khiến video bị thế này. Các pro có phần mềm gì quay ngang video ra được không chỉ e với. Thêm cả phần mềm nào cắt video theo khung hình mình muốn với ạ

...
  2. ray_rung

ray_rung Banned

After Effects cắt và xoay được, còn Premiere Pro hình như cũng được luôn đấy bác :)
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nếu chỉ dùng mỗi chức năng là xoay thôi thì cũng ko cần đến AE với Pr, vì nếu chắc là chủ thớt chưa dùng qua, đâm ra mất thời gian tìm hiểu cách sử dụng.
    Dùng cái này để xoay video ha chủ thớt Free Video Flip and Rotate, nhẹ mà dễ sử dụng
    Mà chủ thớt có vẻ ko biết dùng google thì phải :-?
  4. Lamourve

Lamourve Mới đăng kí

đã cài Free Video Flip and Rotate rồi nhưng video k xem được :( nên mới lên đây nhờ vả :(
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Lamourve bác có link video send em làm giúp cho nào, cái đấy em xài suốt.. mấy đứa đi chơi với nhau quay lại kỉ niệm toàn bị nghiêng, em toàn dùng soft này cho nhanh gọn.
    Lamourve thích bài viết này
  6. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Vote cầm màn hình xoay ngang lại xem! :">
    Tueur, Lamourvelifecd thích bài viết này.
  7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

up lên youtube, rùi vào edit video mà làm =))
    nguyễn văn dũngLamourve thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn