Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi thăm] - Chỗ học 3Dmax hoặc Maya

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Gala, 15/7/13.

Lượt xem: 3,300

1. Gala Mới đăng kí

Chào các bạn VDS.

Mình tính học 3Dmax hoặc Maya, chủ yếu dùng để tạo hình nhân vật, hoạt họa.... nhưng ko biết nơi nào dạy tốt và uy tín, mình đã học vài khóa chuyên đề ở trung tâm DPI thấy rất tốt nhưng nơi này ko dạy 3Dmax hoặc Maya.
    Các bạn biết chỗ nào dạy tốt thì chỉ giúp mình với hoặc biết ai tới nhà dạy luôn cũng đc.
    Mình ở HCM.
    Cám ơn các bạn VDS

...
    henry.nguyen thích bài viết này
  2. Khát Nắng

Khát Nắng Thành viên cấp 1

Qua bên trường mình đi bạn , Học cũng ok , nhất nhì VN đó !
    henry.nguyen thích bài viết này
  3. Tran Thi

Tran Thi Mới đăng kí

Cty digital work viet-nhat. Day maya free. Ban call 0909 112089, gap Mr Thi- phong training maya de biet them chi tiet nhe
  4. henry.nguyen

henry.nguyen Mới đăng kí

5. henry.nguyen

henry.nguyen Mới đăng kí

Gala dpi học chất lượng ok không bn?
  6. Khát Nắng

Khát Nắng Thành viên cấp 1

henry.nguyen Bên VTC Academy , đào tạo về design game 3D , trong đó có dùng 3D max maya , zb .... !
  7. henry.nguyen

henry.nguyen Mới đăng kí

ah VTC bik nè mà.....ít có mắc lúm, :P
    Khát Nắng thích bài viết này
  8. wyoong

wyoong Mới đăng kí

bạn có thể tham khảo bài tập sản phẩm của học viên ở đây
    facebook.com/HieuUng?fref=ts
    Mình đang học ở đấy chuyên về maya
    Hiện đang có lớp chuyên model nhân vật và sản phẩm
    Nhìn chugn chất lượng rất khá , cái này do nhìn sản phẩm đầu ra mà mình thấy vậy :D

Ủng hộ diễn đàn