Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi từ khóa tìm kiếm khuôn mặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi cao nguyen bao duy, 17/9/15.

Lượt xem: 1,472

1. cao nguyen bao duy Text Effect

Mình muốn hỏi mình muốn tìm 1 khuôn mặt nam/nữ không biết lên mạng tìm với từ khóa gì

...
  2. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

không biết thì thả 1 cái ảnh khuôn mặt nào đó vào, rồi tìm kiếm bằng hình ảnh. nó tự cho từ khóa
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Xin hỏi bạn có chơi facebook không, nếu bạn có chơi mà không biết cái của bạn tìm kiếm là gì thì thua luôn :)). Please type "face" in tab search. OK ;)
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tìm mặt nam thì men face, nữ thì woman face, nó ra 1 đống cho tha hồ lựa! Lần sau ko biết từ khóa tiếng Anh ra sao thì cứ Google Translate thẳng tiến nhé!
    Nim0701 thích bài viết này
  5. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Bạn muốn tìm một khuôn măt nam/nữ?
    Bạn hãy Search từ "muốn tìm 1 khuôn mặt nam/nữ"
    Nim0701 thích bài viết này
  6. cao nguyen bao duy

cao nguyen bao duy Text Effect

cảm ơn bạn pham huu du,mình không biết mới hỏi
  7. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

Mình muốn hỏi mình muốn tìm 1 khuôn mặt nam/nữ không biết lên mạng tìm với từ khóa gì

Chả cần tiếng Anh tiếng Em gì hết nó cũng ra mà :|

Ủng hộ diễn đàn