Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Vấn đề làm menu rời

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi ThanhHung92.vn, 29/4/14.

Lượt xem: 4,286

1. ThanhHung92.vn Mới đăng kí

Cho mình hỏi, nếu làm menu rời thì chúng ta cũng thiết kế có bề gấp lên giống như folder kẹp file nằm phía dưới đúng không ạ ?
    Còn nếu mình muốn bề gấp nằm lên trên cùng thì chúng ta phải thiết kế như thế nào để có thể đút tờ rời vào được !!
    Ai có kinh nghiệm trả lời giúp mình với
    Thanks

...
  2. ngocmtc91

ngocmtc91 Thành viên cấp 1

Mình có hiểu ý của bạn, theo như cách bạn nói thì bạn có thể cho bề gấp dài gần bằng kẹp file, rồi trổ ở bề gấp đó 2 góc đối diện chéo nhau (2 góc này bạn trổ làm sao khi cài menu k bị lỏng), khi cài thì bạn cài 2 góc chéo của menu đó vào, như vậy vẫn có thế lấy menu ra nhưng khi mở kẹp file vẫn đọc được menu khi để cố định
    Đây là ý kiến của mình, bạn có thể tham khảo những ý kiến khác
  3. ThanhHung92.vn

ThanhHung92.vn Mới đăng kí

Ý bạn là thế này hả.. Thế này thì khi dùng giấy cứng thì khó có thể lấy tờ rời đó ra được
  4. ThanhHung92.vn

Ý bạn là thế này hay sao nhỉ

5. ngocmtc91

ngocmtc91 Thành viên cấp 1

ý mình là thế này
    mình chỉ up được link thế này thôi, k biết bạn xem dc k
    bạn thấy 2 đường line mình kẻ chéo k, chỗ đó để cài menu nhé
  6. ThanhHung92.vn

như thế thì cũng giống như mâix 1 của em đăng lên ấy hả chị
Từ khóa: