Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về âm thanh trong After Effect cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi bvdtr, 13/2/15.

Lượt xem: 10,452

1. bvdtr Thành viên cấp 1

Các bác cho e hỏi, e mới cài AE CS6 bản full cờ rắc, khi add file nhạc mp3 vào nhưng chạy preview để nghe thì không có âm thanh, cột audio cũng không hiện, nhưng render ra vẫn có âm thanh bình thường, cho em hỏi cách khắc phục khi preview với, không nghe được âm nên không chỉnh hình khớp với âm thanh được.

Thanks các bác!

...
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

ctrl + 3: rồi bấm vào cái nút play của khung mới hiện ra đó
    Nếu mà ấn nó mất đi cái hộp nào trên màn hình thì ấn thêm lần nữa cho nó hiện ra.
  3. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

play bằng phím cách thì nghe dc âm thanh nhé, mún nghe dc âm thanh thì phải bấm phím 0 bên bên phải
  4. yukeay

yukeay Mới đăng kí

có ai bị như em ko ??: e kéo 1 video vô After Effects như bình thương như khi nghe thử thì bị mất một đọa âm thanh của video khi xuất video ra cũng bị như vậy mặt dù video gốc bình thường. ai bik chỉ em với!!!

Ủng hộ diễn đàn