Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách làm hình nền như trong ảnh đính kèm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi huynguyen_43, 12/1/15.

Lượt xem: 2,109

1. huynguyen_43 Mới đăng kí

Mình mới tập PTS nên không rành lắm, có bạn nào biết cách làm được hình nền có màu giống như trong hình không?, nếu được thì hướng dẫn mình với nhé.

Mình cảm ơn :)

...
  2. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

cái này cho background màu đen rồi cho thêm texture bẩn bẩn nữa chắc đc :D
  3. huynguyen_43

huynguyen_43 Mới đăng kí

LyCongTruong mình cũng đang mò cái đó đây, mà chưa thấy cái texture nào bỏ vô đẹp đc như trong hình :'(
  4. LyCongTruong

nếu giống thì phải xin tác giả thôi chứ tìm giống k tìm đc :D
  5. LyCongTruong

6. huynguyen_43

huynguyen_43 Mới đăng kí

để mình thử xem, cảm ơn bạn nhiều nha :)
    royalkjss thích bài viết này
  7. quangchien6620

quangchien6620 Thành viên cấp 1

trước mình cũng thử rồi bạn dùng Filter Gallery ròi chuyển thông số 3 phần : Artictis, Sketch, Texture rồi sẽ ra như hình :D
  8. rinz

rinz Thành viên cấp 1

lun tiện có ai biết không cho mình hỏi làm sao để viết chữ giống như trên bảng được vậy ?
  9. Leerts

Leerts Thành viên cấp 1

rinz cái này là font hoặc cũng có thể là brush , bạn lên google tìm thử xem sẽ có đấy
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn