Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách tạo mục lục trong word 2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi chanhtriqs, 30/11/14.

Lượt xem: 1,866

1. chanhtriqs Mới đăng kí

Chào các bạn,
    Mình sưu tầm một số bài thơ, lưu dưới dạng word. Trong quá trình sưu tầm, mình có tạo Style riêng cho tên bài và tên tác giả (giả sử theo thứ tự là tenbai, tacgia), trình bày ngon lành hết rồi. Bây giờ mình muốn tạo mục lục. Mình có xem qua 1 số hướng dẫn trên mạng thì thấy họ làm như thế này: tạo xong văn bản, sau đó mới chọn style, rồi chọn level luôn. Mình thì như đã đề cập, mình lại tạo style trước. Bây giờ chả nhẽ mình phải click vào từng tên bài rồi chọn level cho nó sao? Mình sưu tầm cỡ 2000 bài :( . Có cách gì nhanh hơn không?
    Cảm ơn các bạn đã đọc.

...
  2. kjssyouno5

kjssyouno5 Mới đăng kí

có lẽ là phải chọn level cho 2000 bài đó rùi bác ạ, cố gắng lên nha! vote cho bác 1 phiếu lấy tinh thần :D
    chanhtriqs thích bài viết này
  3. chanhtriqs

chanhtriqs Mới đăng kí

:v. Thank bạn. Mình làm được rồi.

Ủng hộ diễn đàn