Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách thu to nhỏ kích thước của texture trong paint tool sai

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Sương RôSi, 3/6/13.

Lượt xem: 13,225

1. Sương RôSi Mới đăng kí

Em là người mới tìm hiểu về paint tool sai mới có vài ngày thôi, thấy nó cũng hay hay nên quyết tìm hiểu nhìu nhỉu. Em thấy có cái chèn texture trong paint tool sai nên làm thử theo video hướng dẫn, thế nhưng e thấy người ta kéo to nhỏ kích thước của texture được còn e thì chỉ di chuyển được chứ ko làm gì được texture, thu to , thu nhỏ gì cũng ko được, cho dù là hình texture có lớn cũng chã làm gì e nó được. Hixhixhixhix, em chẳng hiểu tại sao. Nên nhờ mấy anh, mấy chị giúp em với..............!!!!!!!!!!!!:((, Em xin đa tạ nhìu nhìu !!!!!!!!!!!!!

...
  2. nguyenhuonggtvt

nguyenhuonggtvt Thành viên cấp 1

Bấm Ctl+T nhá, nó sẽ hiện ra cái khung cho mình điều chỉnh kích thước đó bạn
    huynhquocphoSương RôSi thích bài viết này.
  3. Sương RôSi

Sương RôSi Mới đăng kí

cám ơn bạn nhìu nhìu nha, hjhjhjj
  4. Phong Hồ

Phong Hồ Mới đăng kí

ctrl+t xog làm sao để tắt zậy....@@
  5. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Enter @@:D
    huynhquocpho thích bài viết này
  6. Phong Hồ

Phong Hồ Mới đăng kí