Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về calender trong PhP

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi vhquocminhit, 31/12/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,965

1. vhquocminhit Thành viên cấp 2

Mấy bác cho em hỏi cú pháp: cal_to_jd(calendar,month,day,year)
    - calendar: có các giá trị :
    • CAL_GREGORIAN
    • CAL_JULIAN
    • CAL_JEWISH
    • CAL_FRENCH
    - Vậy ý em muốn hỏi ở đây các giá trị CAL đó có nghĩa là sao, mình dùng bất kỳ CAL nào củng được hết hả. Em củng tìm hiểu trên mạng rồi nhưng vẫn còn mập mờ, các bác giải thích hộ em ạ. Tks mọi người

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

1. CAL_GREGORIAN lịch Gregorian: lịch chúng ta đang xài, dương lịch đó
    2. CAL_JULIAN lịch Julius: lịch dành cho nhà thờ Chính thống giáo (Orthordox ở Nga ấy)
    3. CAL_JEWISH lịch Jewish: lịch của người Do Thái và Do Thái giáo ở Israel và toàn tg
    4. CAL_FRENCH lịch French: lịch của Pháp (mình cũng pó tay chả biết nó khác mấy lịch kia chỗ nào)
    _đã move đúng chỗ_
    vhquocminhit thích bài viết này
  3. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

hehe, cảm ơn bạn nhìu nha, nhờ bạn mà mình hiểu rõ thêm. hihi
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn