Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về chỉnh màu, chỉnh mịn da như ngoài tiệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi duha, 3/11/15.

Lượt xem: 1,584

1. duha Mới đăng kí

Chào các Bác, hôm qua em đi rửa cái ảnh thẻ. thấy họ chỉnh kiểu gì khá nhanh. Làm cách nào đó tích chọn cái là da mặt sáng đều, mịn màng, sắc nét hẳn lên. không phải kéo sáng thủ công. Các bác khai sáng cho e với

...
  2. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Google Photoshop action để biết thêm chi tiết :D, hoặc chờ #3 nhé.
  3. quypham1993

quypham1993 Thành viên cấp 1

Như #2 đã nói thì có 1 cách khác là: Nếu bạn muốn biết họ làm như thế nào thì bạn nên hỏi họ :))
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| Cái gì cũng phải học bạn ạ, kĩ thuật retouch & blend phải mất nhiều thời gian để học.
    Lý do nó làm nhanh như vậy là vì nó dùng plugin đấy bạn, làm chay không ai nhanh dữ vậy.
    Về chọn màu blend thì có sẵn những màu đẹp người ta share rồi, retouch xong cứ ném vào thôi.
    VDS có share rất nhiều tools hỗ trợ và plugin cực mạnh.
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn