Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Về cờ rắc Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi banhmikemsua, 23/9/15.

Lượt xem: 1,836

1. banhmikemsua Thành viên cấp 1

Xin chào mọi người, mình hiện đang sử dụng bản photoshop CC 2015 download source từ trên mạng và cả file cờ rắc kèm theo (cái Universal Adobe Patcher 2015). Mình làm đúng theo các bước trên mạng hướng dẫn (ngắt kết nối mạng, sử dụng bản trial, bla bla...) rồi mới dùng đến cái patcher kia. Lúc mở lên thì thấy cái chữ Update với Sign In trong Help ko bị mờ đi (Theo mình biết thì bên cs6 cờ rắc thành công thì chữ Update và Product Registration bị mờ đi) nên nghĩ cái CC chắc cũng phải như vậy mới là cờ rắc thành công. Sau một tháng sử dụng thì nó báo hết hạn bản quyền ạ T_T, mình phải cài đặt đè lên mới mở được chứ ko nó cứ bắt Sign In ko mở được :(((. Mình không rành về mấy cái cờ rắc này cho lắm, chỉ làm theo hướng dẫn thôi nên giờ bị mù mờ. Ai có kinh nghiệm thì giúp mình với. Thank ạ!!!

...
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình cũng không cài được vì thiếu file amtlib.dll.
    Bạn có file amtlib.dll của PS cc2015 không cho mình với
  3. banhmikemsua

banhmikemsua Thành viên cấp 1

hatay1712 bạn tìm Adobe Patcher 2015 ấy, source trên mạng có mà, trên forum cũng có topic đó mà trôi lâu rồi nên mình ko tìm đc link. Vả lại mình cũng đang fail cờ rắc nên chưa biết giải quyết sao :))
  4. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Ban cứ dùng đi, hết 30 ngày là nó tự động active, không sao đâu
    Vì mình cũng thế mà
    banhmikemsuaHồng Sơn thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn