Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về đăng ký thẻ tại Trustcard

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Sư tử đầu hói, 16/12/14.

Lượt xem: 2,805

1. Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

Tình hình là em đang làm freelance và cần làm 1 thẻ VISA chứ không dùng thẻ của bố mãi được. Ở diễn đàn có bác nào làm thẻ ở bên trustcard bao giờ chưa ạ cho e hỏi chút. sao làm thẻ mà điền thông tin ít quá vậy,không có cả điền số cmnd luôn. liệu có an toàn không? em vừa đăng kí 1 thẻ Sacombank visa all in one,mà e thì chưa có tài khoản sacombank. thấy cái này mù mờ quá không hiểu thế nào. mong các bác có kinh nghiệm giải đáp giùm với ạ.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình ko biết thẻ Trustcard nó như thế nào, nhưng mình dùng thẻ VISA của ACB vẫn ngon lành, đăng ký thêm cái Paypal là ngon luôn! Tha hồ giao dịch quốc tế :)
    Sư tử đầu hói thích bài viết này
  3. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Cái đó là thẻ ảo cần CMT làm gì ? Bạn đăng ký xong nó gửi vào email của bạn thông tin về thẻ, phần lớn dùng để xác nhận paypal và mua trực tuyến thôi. Vì nó không phải là thẻ thật (vật chất) .
    Sư tử đầu hói thích bài viết này
  4. ducbito

ducbito Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư anh cho em hỏi, thẻ Master có giao dịch quốc tế được không ạ.
    Vì em đang còn là sinh viên nên ko thể làm thẻ Visa được.
  5. Phạm Hữu Dư

ducbito mình ko rành lắm, chỉ biết mỗi thẻ VISA, mà VISA chỉ cần CMND là làm đc thôi, sinh viên thì liên quan gì, cứ ra ACB nhờ mấy em xinh tươi tư vấn cho :D
  6. ducbito

ducbito Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư Vâng em có làm master rồi ạ. Visa thì họ yêu cầu thu nhập anh ạ.
  7. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư ok thanks anh thu nhập của e thất thường lắm nên sợ làm thẻ visa họ không có cho :))
    OKguy có thêm thẻ thật nữa mà bác ;;)
  8. Phạm Hữu Dư

Uầy, mọi người cứ thần thánh chuyện làm VISA nhỉ, trước mình ra ngân hàng đăng ký làm VISA phát được luôn, có thấy yêu cầu chi đâu nhỉ :v

Ủng hộ diễn đàn