Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về DpiCenter

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi henry.nguyen, 29/8/13.

?

Nên học đồ họa ở trường nào là tốt và chất lượng?

1. DpiCenter

1 vote(s)
    33.3%
  2. Fpt arena

1 vote(s)
    33.3%
  3. Arena multimedia

1 vote(s)
    33.3%

Lượt xem: 5,272

1. henry.nguyen Mới đăng kí

Tình hình là cho em hỏi ở đây có anh/chị nào đã học hay có kinh nghiệm gì về trường này không ạ? Chi tiết như chất lượng học ra sao, em cũng có tìm hiểu về fpt arena và cả arena multimedia nhưng thấy kẻ khen người chê chả biết làm sao? Vậy em nhờ các anh/chị có thể dành chút thời gian tư vấn cho em nên học trường nào được không ạ? Em thật sự muốn biết chất lượng ra sao? Học phí thì em biết rồi :).
    Em thấy Dpi thì học 1,5 năm tập trung vào 1 chuyên môn: graphic design
    còn fpt arena hay AM thì 2 năm học nhiều chuyên ngành: graphic, film, animation, 3d, nội thất (AM),....>>>> có chung chung quá không ạ?
    Em xin cám ơn các anh/chị ạ! :)

...
  2. Ngọn Nến Trước Gió

Ngọn Nến Trước Gió Thành viên cấp 2

mình đang học DPI center đây bạn :D đúng là chỉ chuyên sâu vào môn graphic design thui :D
    henry.nguyen thích bài viết này
  3. henry.nguyen

henry.nguyen Mới đăng kí

Ngọn Nến Trước Gió à vậy hả bạn? vậy bạn thấy sao, học ok hông? nó chỉ dạy cơ bản thui hay có dạy mình nâng cao chuyên sâu vào không? thank bạn ^^
  4. Ngọn Nến Trước Gió

Ngọn Nến Trước Gió Thành viên cấp 2

hiện mình đang học học kỳ 1 và chuẩn bị thi đây. nói chung hk1 chỉ mới dạy cơ bản nhưng có nhiều cái bạn sẽ tìm hiểu được khi làm bt. để qua học kỳ 2 xem sao. Bài tập thì làm đều đều tuần nào cũng có ^^!

Ủng hộ diễn đàn