Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về giao diện mới của Facebook?

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Quangdung0609, 26/3/13.

Lượt xem: 7,128

1. Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Hôm nay vào fb thấy nó thông báo cập nhật giao diện mới như này[​IMG]
    Nhưng mà trang chủ ở ngoài ko thấy thay đổi j nhẩy. Của mọi ng có thay đổi j ko[​IMG]

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

mình cũng giống như bạn, hình như avatar được đưa cao hơn, có một chút dai màu đen ở dưới, huk, ức chế kinh! "co cmn ver" loạn hết lên!
  3. Shylock

Shylock Thành viên cấp 1

Sao của em nó chả có gì thay đổi nhỉ! Vẫn y như trước =="
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có một số tài khoản Facebook mặc dù có chuyển sang giao diện mới nhưng mới chỉ là phần timeline chứ chưa đc hoàn chỉnh toàn bộ :D.

Ức chế ở đây là tạo một acc khoảng 1 tháng trước đó mà ko đăng ký giao diện mới nó tự có, trong khi mình đăng ký acc chính thì mãi ko thấy :)).
  5. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

Ơ tự nhiên mình k vào đc FB @_@. Thế là thế lào nhể @@
  6. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

thấy giao diện mới quảng cáo thay đổi nhiều lắm mà của minh thấy mỗi trang cá nhân nó to hơn thôi. với nó sắp xếp lại tý
  7. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

đây nè. bản đồ to kinh[​IMG]

Ủng hộ diễn đàn