Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về kết hợp nhiều thao tác biến đổi hình cùng 1 lúc trong AI?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Trần Quốc Thịnh, 12/1/15.

Lượt xem: 1,908

1. Trần Quốc Thịnh Mới đăng kí

Em muốn kết hợp các thao tác scale , move , copy ... trong 1 lần thao tác thì làm như thế nào vậy ạ? theo em biết có 1 cái box thao tác để làm việc này. nhưng em tìm mà không ra. mong anh chị giúp đỡ :D

Ngoài ra, trong AI có skill nào hay hoặc nên biết nữa không ạ , hi vọng anh chị chia sẻ. tks anh chị :D

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thế thì có mà loạn xị ngậu hết cả lên à? @@! Lại còn có cả tuyệt chiêu kỹ năng trong phần mềm nữa luôn? @@! Mình bị quê mùa ko biết hay là nó có thật nhở??
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Dù Kun VietDesigner em nó hỏi đúng mà, chỉ có điều nó hỏi về cách tạo new action theo ý ẻm có điều không biết cách hỏi thôi
  5. Trần Quốc Thịnh

Trần Quốc Thịnh Mới đăng kí

Đây là cái em cần,em đã tìm ra rồi cám ơn anh chị Dù Kun VietDesigner đã chia sẻ

P/s cảm thấy khá buồn, cách dùng từ của anh chị làm em cảm thấy mình thật ngu dốt và phiền phức khi muốn học hỏi nữa :(:(:(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn