Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về làm cover facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi November, 30/1/15.

Lượt xem: 2,085

1. November Mới đăng kí

Em vừa làm được chữ 7 màu nhưng bây giờ không biết làm như nào để cho vô ảnh bìa một cách chính xác nhất , em có xem qua video hướng dẫn trên youtube thì đa số toàn phải lên facebook sau đó dùng phần mềm chụp ảnh màn hình xong cắt đúng vị trí ảnh bìa và về chỉnh sửa lại , em định làm với số lượng nhiều thì làm cách đó rất mất thời gian , em là newbie nên mong mọi người chỉ bảo , Cám ơn .

...
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

đáng lẽ phải chụp màn hình rồi mới bắt đầu làm, giờ chỉ còn cách chụp hình fb rồi scale lại cái chữ bạn vừa làm cho vừa thôi (chắc khó, vì chắc gì bạn xài đúng font chữ của fb)
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/1/15
  3. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Tốt nhất là chupj màn hình rồi làm nhé! :-H
  4. November

November Mới đăng kí

vầng em hiểu rồi

Ủng hộ diễn đàn