Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về lưu lượng băng thông của các trang wen như ddth.com và vatgia.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi langtugio365, 23/9/14.

Lượt xem: 2,110

1. langtugio365 Mới đăng kí

Mình mới học làm web, và cũng chưa có điều kiện để mở 1 trang web. Như tiêu đề mình có một thắc mắc ko pít hỏi ai là: có ai ước tính được sợ bộ lưu lượng truy cập( Băng thông) của các trang web như ddth.com hay vatgio.com là khoàng bao nhiêu GB/tháng không ạ. Thank.

...
  2. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Không được đâu bạn à, chỉ có ai quản trị mới xem đc bộ đếm BW và Space website thôi
  3. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

khi nào bạn đủ điều kiện để mở một trang web hãy quan tâm vấn đề đó nha. :)
    Bởi nếu quản lý 1 website thì sẽ tính ra băng thông của mình dựa vào lượt truy cập từ đó suy ra web của người ta :D

Nhưng web bên mình lúc nào cũng dư băng thông :keke
  4. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Mấy cái web đó thì băng thông cái con khỉ ! Toàn server riêng mà không chỉ 1 đâu nha ! :)
  5. langtugio365

langtugio365 Mới đăng kí

^^" SV nghèo hỏi trước để biết lượng sức ak mà hihi. Dù sao thì cũng thank all
  6. SPS.VN

SPS.VN Mới đăng kí

Theo ước tính 1 ngày tầm 30G BW và 1 tháng chắc ~ 1TB băng thông sử dụng bạn nhé.

Ủng hộ diễn đàn