Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về nơi dạy vẽ chì tại Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi MissMabu, 14/3/13.

Lượt xem: 12,319

1. MissMabu Thành viên cấp 2

Mình muốn đi học vẽ chì, có bạn nào đã đi học rùi hoặc đang theo học thì cho mình xin địa chỉ với. Cho mình biết sơ qua về thời gian học và dạy với nhé.

...
  2. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

ngõ 75 đường giải phóng ( cạnh đh xây dựng ) có 1 thầy 1 cô dạy vẽ chì ( vẽ tĩnh vật ) thời gian thì mình ko có rõ lắm @@
    MissMabu thích bài viết này
  3. Cuchuoi90

Cuchuoi90 Thành viên cấp 1

Học vẽ chì nhưng thi khối nào? Khối kiến trúc hay khối mỹ thuật =3=
  4. MissMabu

MissMabu Thành viên cấp 2

Học vẽ chơi thôi bạn
  5. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

@@
    nhimkoy thích bài viết này
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

học vẽ chơi qua mình dạy cho :)) học phí lấy rẻ thôi :))
    MissMabuanhcong_sos thích bài viết này.
  7. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

vẽ chơi chắc tự học là được rồi :3
  8. Quyet_Dep_Zai

Quyet_Dep_Zai Thành viên cấp 2

mình cũng ở ngõ 75 nhưng mà thấy ở đây chỉ toàn dạy vẽ ôn thi đại học,
    có ai biết chỗ dạy vẽ tay không??
  9. MissMabu

ý kiến hay đó, Mod ở đâu thế ?
    Có thấy vẫn tốt hơn mà bạn. Đến lớp học hỏi thêm đc nhiều kinh nghiệm của mọi người nữa
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

hà nội bạn ơi :)
  11. MissMabu

Bít là Hà Nội, cụ thể là ở chỗ nào í .
  12. Sun

Sun Mới đăng kí

đường giải phóng bạn ơi :)
  13. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

dự là 55 giải phóng :D
  14. Cuchuoi90

Cuchuoi90 Thành viên cấp 1

Nếu học vẽ chơi thì bạn nên tự mò còn hơn :)) Còn dự là bạn thích vẽ kiểu mỹ thuật truyền thống, nếu thế thì sang Yết Kiêu hỏi mấy thầy cô ở khu nhà trong trường ý, họ có dạy tại nhà đấy :D Nếu bạn học hội họa truyền thống thì nên đi tìm mấy thầy họa sĩ ý, theo họ học vẽ, chứ đừng học ở mấy lò dạy ôn thi ĐH :D Còn nếu thích vẽ truyện tranh thì tham gia mấy hội quán, nhóm, công ty vẽ truyện tranh ý. Lên fb mà search Idea Production, đang nổi nhất ở HN đấy :)
    MissMabu thích bài viết này
  15. MissMabu

Cảm ơn bạn nhé :+1:
  16. CHIBI KUTE

CHIBI KUTE Mới đăng kí

Đến mình dậy cho, vẽ thời trang, vẽ chibi, vẽ mầu nước, tranh sơn dầu, tranh lụa, tranh sơn mài mình đều vẽ được và truyền đạt được. Mình ở Giáp Bát, nhà số 2/228
    Lơ Ngơ thích bài viết này
  17. Nal El

Nal El Mới đăng kí

Anh/Chị Chibi Kute ơi, trong khoảng 2 tuần tới anh/chị có rảnh k ạ dạy giúp e với mà e đang cần gấp :((
  18. nguyetanh8406

nguyetanh8406 Banned

Hồi mình học ở bên trung tâm gia sư hà nội họ có gia sư môn này đó, bạn thử hỏi họ xem sao hoặc vào Trungtamgiasuhanoi.edu.vn/gia-su-mon-nang-khieu/gia-su-day-ve-tai-ha-noi/ xem nè..
  19. cuongpe

cuongpe Mới đăng kí

đến 18 Đặng Văn Ngữ (Nghệ Thuật Hoa Tâm) bạn à, ở đó dạy đủ luôn, vẽ luyện thi này nọ thì mình không chắc nhưng học vẽ chơi thì hợp lý đó, giá thì rẻ.
  20. Mai Như Tùng

Mai Như Tùng Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn