Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về Plugin Rays 1.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kenddy, 12/8/14.

Lượt xem: 2,040

1. kenddy Mới đăng kí

Cho e hỏi sao e cờ rắc rồi mà nó vẫn ra cái bảng này là sao hả các bác :(( ... Bác nào sự dụng plugin này r chỉ e với :(
    và bác nào có code của plugin này thì cho e xin nha....e thank trc :3 <3

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

chưa cờ rắc chứ sao nữa.
    chọn run in normal mode
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. kenddy

kenddy Mới đăng kí

bác chỉ cho e vs...e làm các bước r mà mở lên nó vẫn thế -Trần Văn Hùng-
  4. -Trần Văn Hùng-

em chưa dùng nhưng mà chưa cờ rắc thì chắc nó báo là đúng rồi, bác mua bản quyền hết ngay
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Chuyện bỏ tiền ra mua, thì hok có ai đi mua cả, bi giờ nói về buôn lâu đi, bạn down cái file meidiafire về, có cracked trong đó, thì x64 theo x64, x32 theo x32, roài chép cả khối folder trong Rats, vào Plugin photoshop, là xong phim.
    Đương nhiên, hok có ai, vào trang chủ Digital down về cả, vụ này, chắc là bạn đã biết !

Nếu hok dc nữa thì coment, mình cho link của mình, nằm bên VNZoom chấm tương, cho bạn down !
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/8/14
    noname_0, Hồng Sơnhatay1712 thích bài viết này.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- VN mình dùng hàng chùa quen rồi, ít ai bỏ tiền ra dùng bản quyền lắm :P
    Hà Bơ thích bài viết này
  7. -Trần Văn Hùng-

đó là em đùa thế chứ, #2 em đã bảo là chưa cờ rắc thì hơn hết tự đi kiếm file vì biết nguyên nhân rồi, anh gồ sẽ hỗ trợ phần còn lại, nếu anh gồ không giúp được thì quay lại kiểu gì chả có người giúp.
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Có 1 điều hơi lạ, là mình kiểm tra lại, link down Rays trên Vietdesigner, chỉ cần cài file là xong phim, nghĩa là đã cracked xong, cài là dùng, topic down, hoàn toàn hok có nhắc đến, phải cracked gì cả, mới là đúng, mà tại seo, kenddy lại nhắc đến đã cracked, vậy là ở đâu down, mà lại ở đâu mò ra thêm 1 file cracked nữa, lạ nhĩ !
    Digital Rays Vietdesigner:
    http://forum.vietdesigner.net/threa...ls-rays-v1-0-2-2-tao-hieu-ung-tia-sang.63794/

Lý do chưa cracked dc:
    Là cài xong, phải chép cả khối 1 folder tên là Rays, trong Program\Digital Rays\, Paste cả khối, vào Photoshop\Plugin, là đã cracked xong.
    (vì có 1 số phiên bản Photoshop, rất xa lạ, chương trình hok thể tự động nhét file đã cracked vào Plugin, nên bên Plugin, dù có file .8bf kia, vẫn chỉ là file của free trial, vậy thoai.
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/8/14

Ủng hộ diễn đàn