Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về tạo ánh nắng vàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Làm Xị Đi, 6/12/12.

Lượt xem: 3,774

1. Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

Tình hình là em thấy nhiều bức mọi người trên 4rum mình blend màu, thêm phần nắng vàng, giả như là ánh nắng mặt trời... khiến mình thấy khá thích nhưng không biết làm thế nào để có được như vậy. Nay xin mượn tấm hình của bác MiuMiuMinMin để được người người chỉ giáo ạ.
    Trong bức hình này chính là phần ánh nắng sáng ở góc trên bên phải ảnh đó ạ.
    Vì còn gà nên phải ráng học hỏi nhiều, mong mọi người giúp đỡ, Chân thành cảm ơn mọi người.

...
  2. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

3. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

4. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

cung 1 nha nen cung 1 link la chuyen thuong
    ngày mới tốt lành :)
    Làm Xị Đi thích bài viết này
  6. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Ờ thì cái ảnh đó dùng Plugin ấy thì 2 người cũng tìm cho ra 1 lunk cũng đúng rồi, nhưng bác ấy nhanh tay hơn nên post trước, mình vừa post xong thì thấy bài bác ấy
    Làm Xị Đi thích bài viết này
  7. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

Hì, cảm ơn cả 2 bác lần nữa ạ. Mà cho mình hỏi thêm là nếu mình làm bằng tay thì dùng hiệu ứng gì hay có cách gì hông ạ?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn