Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về thiết kế website dạng lưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi tranngoclam1909, 7/11/14.

Lượt xem: 2,667

1. tranngoclam1909 Thành viên cấp 1

Mình có một vấn đề xin hỏi các bạn, nhất là bạn nào đã từng thiết kế website và cắt css bằng Bootstrap, rất mong được các bạn giúp đỡ.

Mình thấy trong Bootstrap thì nó cần một bản thiết kế đã chia sẵn 12, 16,... cột. Vậy yêu cầu đặt ra cho người thiết kế giao diện website là phải thiết kế theo dạng lưới để tiện cho việc cắt giao diện HTML&CSS bằng Bootstrap.

Vậy cho mình hỏi là có công cụ nào hỗ trợ chia cột để thiết kế theo dạng này không, và sử dụng nó như thế nào.

Xin cảm ơn!

...
  2. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Bạn có thể xem xét qua Adobe Edge Reflow nhé ^^
    tranngoclam1909 thích bài viết này
  3. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

4. Duy Hiếu

Duy Hiếu Thành viên cấp 1

bạn google 1170 grid nó sẽ tìm ra cho bạn file PSD 1170 px cho bạn tải về.
  5. tranngoclam1909

tranngoclam1909 Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ :)

Ủng hộ diễn đàn