Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về title và thumbnail của bài đăng trên trang chủ template Blogger Shoppaholic Boutique

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Ảm Nhiên Tiêu Hồn Chưởng, 29/12/14.

Lượt xem: 3,888

1. Đây là Template của mình đã download về: shoppaholic-boutique.blogspot.com/ (Phạm Hữu Dư chia sẻ)

Như tiêu đề mình muốn hỏi:

1. Ở Trang chủ của Template ở mục PROMO PRODUCTS, khi ta trỏ chuột qua một sản phẩm thì nó sẽ hiện ra đầy đủ Title, Mã sản phảm và nút Lihat detail như thế này:

Ở trong thư mục mình Download về có file HTML Document của mục PROMO PRODUCTS này, mình xem nguồn nhưng không thể tìm thấy chỗ để sửa lại Hình ảnh, Link liên kết và các mục khác theo nội dung của mình. Vậy mình muốn sửa lại tương tự như trong hình thì làm như thế nào ?

2. Mình muốn xin code phần footer Contact US ở cuối trang, trong Template mình tải về không có.

Xin được hướng dẫn cụ thể. Chân thành cảm ơn các bạn.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

1. Sửa trong template bạn ơi.
    2. Trong phần download về có folder Widget chứa hết code widget rồi còn gì, bao gồm cả widget Contact, bạn copy hết code trong đó là xong thôi!
  3. tueman84

tueman84 Mới đăng kí

Mình đã copy hết các code trong widget nhưng vẫn kg có mục thay hình ảnh promo product add lơi, đặc biệt code contact kg có! Mong add giúp đỡ! email mình: tueman2484@gmail.com. Mong add giúp đỡ!
  4. tueman84

tueman84 Mới đăng kí

trong widget promo products có cái script này nó up lên hẳn trang blog của shoppaholic, vậy mình làm cách này để đổi đc vậy add ơi
    Code:
    <script type="text/javascript" src="http://shoppaholic-boutique.blogspot.com/feeds/posts/default/-/produk?orderby=updated&alt=json-in-script&callback=labelthumbs"></script>
  5. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2

nếu bạn muốn hiện nhãn khác thì bạn thay
    produk trong js thành nhãn mà bạn muốn hiển thị
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn