Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về tối ưu hóa đường dẫn web trong Wordpress

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi pccc1234, 14/1/15.

Lượt xem: 1,972

1. pccc1234 Mới đăng kí

Em chào các anh chị trên diễn đàn! tình hình là em mới thuê thiết kế 1 web site, nhưng nhìn các đường link dẫn về sản phẩm có vẻ không ổn, đường link dạng như thế này: congnghephongchay.com/thiet-bi-he-thong-chua-chay/dau-phun-sprinkler-tyco-dang-ho-toc-do-cao/ khi load 1 sản phẩm, giờ em muốn khi load vào sản phẩm nó chỉ có dạng kiểu như: congnghephongchay.com/sản phẩm chứ không muốn nó ra cái catelogy "thiết bị hệ thống chữa cháy", em có hỏi bên thiết kế nhưng họ bảo không tối ưu đc cái đó, vậy em muốn hỏi các anh chị là có tối ưu đc hay ko ạ? mã nguồn wordpress ạ! cảm ơn các anh chị nhiều!

...
  2. pccc1234

pccc1234 Mới đăng kí

đây ạ, ví dụ như thế này ạ vncamera.vn/camera-ip-samsung-snb1001p.html em muốn tối ưu kiểu như thế này cơ ạ :(
  3. Kai_it

Kai_it Thành viên cấp 1

pccc1234 thích bài viết này
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

web này xài wordpress, chỉnh như ý bạn cực kì dễ dàng nhé, chỉnh thằng trong Settings > Permalink Settings, xài plugin làm gì?
  5. Kai_it

Kai_it Thành viên cấp 1

Nếu trong category chỉnh menu này sub menu kia thì nó sẽ ra dạng link như vậy.
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

pccc1234Kai_it thích bài viết này.
  7. Kai_it

Kai_it Thành viên cấp 1

Hehe, hồi có lần làm với woo thì mình gặp vụ này, cũng không nhớ rõ lắm.

Cơ mà đơn vị làm web của chủ thớt sao lại bảo làm không được nhỉ, hơi nghi ngờ khả năng bảo trì quá :)
  8. pccc1234

pccc1234 Mới đăng kí

Cảm ơn các anh chị, em alo thì bên đó bảo khó sửa vs ko tối ưu đc nên e mới đi hỏi thử xem có thật ko ạ, để e rep lại bên đó như các a chị hướng dẫn xem sao ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn