Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về trung tâm học thiết kế đồ họa.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Dinh Cuong, 25/3/13.

Lượt xem: 2,230

1. Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Chào anh chị, em hiện tại là sinh viên năm nhất ngành thiết kế đồ họa. HIện tại em cảm thấy việc đào tạo theo chương trình đại học cao đẳng khá nhàm chán và mất thời gian, thậm chí sau 3 năm ra trường chưa chắc đã có việc làm nên em quyết định là nghỉ học ờ trường để theo học ở các trung tâm thiết kế đồ họa và lấy bằng chứng chỉ theo từng bộ môn. Em muốn học và lấy bằng photoshop, AI, Corel, Dreamweaver xin anh chị có thể hướng dẫn trung tâm nào đào tạo tốt và có mức học phí ổn định không.
    Cảm ơn mọi người.

...
  2. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

Mình nghĩ theo học Arena Multimedia :) mình đang học đây :)
  3. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Mình muốn học từng cái
  4. gemgem

gemgem Thành viên cấp 2

mình cũng thích lắm mà lương chỉ đủ sống nên ko dám học
  5. Dinh Cuong

hình như có 1tr2 1 môn thôi
  6. gemgem

gemgem Thành viên cấp 2

đâu có thấy có khóa rẻ nhất cũng gần 30tr. đóng tiền 2 lần mỗi lần 15tr thì phải
  7. Dinh Cuong

vậy chắc do bạn học ở trung tâm lớn, chứ những trung tâm như aptech chỉ 1, 2tr 1 môn thôi
  8. gemgem

gemgem Thành viên cấp 2

ko m đang nói arena mà
  9. Dinh Cuong

cái đó là đào tạo theo chuyên ngành nhiều môn chứ k phải theo từng môn

Ủng hộ diễn đàn