Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về vấn đề blend màu video trong Adobe Premiere CC 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Gonhoang216, 26/10/15.

Lượt xem: 3,132

1. Gonhoang216 Thành viên cấp 2

Các bác cho em hỏi 1 chút ạ . Em là mới , cũng mới tập tành dùng adobe premiere cc 2014 được vài hôm . Cũng học hỏi được từ diễn đàn khá nhiều nhưng về vấn đề blend mầu cho video thì con lơ mơ quá . Nên em mạo muội lập thớt xin các bác hướng dẫn vài vấn đề sau ạ .
    1 . Em vừa làm xong 1 video tổng hợp từ nhiều đoạn video khác nhau . Giờ đến công đoạn blend mầu nhưng trong video của em có đến hơn chục đoạn video nhỏ . Mà em muốn blend cả video 1 mầu giống nhau mà phải blend từng đoạn như thế chắc chết quá
    2 . Vì em mới dùng nên vẫn còn khá bỡ ngỡ về cài đặt các plugin nên nếu được các bác hướng dẫn em với ạ . Có link download plugin hay thì các bác cho em xin nhé
    Xin chân thành cám ơn các bác

...
  2. Gonhoang216

Gonhoang216 Thành viên cấp 2

Các bác giúp em với ạ , em đang cần gấp quá
  3. baolinhvn

baolinhvn Mới đăng kí

bác lưu lại thành 1 preset rồi kéo vào cho từng đoạn, hoặc nối lại hết rồi kéo vào 1 lần
  4. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Bạn để ý 15:00 - đây là cách blend cho toàn clip

Ủng hộ diễn đàn