Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi Về Vấn Đề Làm Video MV Ca Nhạc Hoặc Phim Ngắn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Cương Pjh, 1/3/14.

Lượt xem: 2,805

1. Cương Pjh Thành viên cấp 1

Chào các bác, không dài dòng gì nhiều em muốn đi vào chủ đề chính luôn
    Chả là sắp tới mấy em có một dự định quay phim ngắn thuộc thể loại kịch bản lãng mạn thơ mộng như hàn quốc ý ạ nhưng chi phí không có nhiều và chẳng có tí kinh nghiêm nào trong mảng này cả, các bác cho em hỏi là muốn dàn dựng thì cần chuẩn bị những gì, từ A tới Z luôn ý ạ, ngoài ra ở hà nội có bác nào biết chỗ nào cho thuê máy ảnh mà quay được giá vừa phải không cho em xin địa chỉ luôn ạ, cảm ơn các bác nhiều :D
    P/s: Nếu sai box mod move dùm em chứ đừng band nick em nhé.

...
  2. bạn thuê máy ảnh máy quay qua bên nhật tảo đó, cũng vào trăm nghìn 1 ngày đấy
  3. Viết Nhật

Viết Nhật Thành viên cấp 1

Thuê nguyên Ekip làm luôn bạn ơi, khoảng vài triệu là có một phim ngắn chừng 30 phút. Nếu bạn đã xác định là phim thì cần có tiền trước đã, nhiều người góp lại càng tốt. Làm cho vui thôi mà, bạn thuê Red Team ấy, họ hay quay phim ngắn đó bạn.

Ủng hộ diễn đàn