Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về việc sửa lỗi serial CS6 Master Collection !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi benny.tran, 19/11/12.

Lượt xem: 2,105

1. benny.tran Mới đăng kí

[​IMG]Chuyện là máy của mình trước đây sử dụng key này (key bản quyền của 1 người bạn share). Sử dụng hơn 4 tháng rồi ! Khoảng vài tuần trước mình cài win lại nhưng lúc cài quên uninstall bộ Adobe ra khỏi máy ! Sau khi cài win máy xong thì cài bộ Adobe lại nhập key thì nó báo lỗi này, nhưng vẫn sử dụng bình thường chỉ cần tắt nó đi và xài ! Chỉ hôm qua , ko biết sao bật nó ko hiện phần mềm lên nữa mà hiện bảng này lên trước tiên, tắt nó đi thì phần mềm ko bật luôn ! Mình đã thử uninstall nó bằng Your Uninstall, Cleaner Adobe của Adobe nhưng sau khi uninstall và install lại thì nó vẫn hiện lên như vầy ! Bây giờ mình phải làm thế nào để gỡ bỏ nó hoàn toàn để cài + cờ rắc lại ,mong các bác nào đã từng hoặc biết cách chỉ mình với :( Đang cần sử dụng gấp Ai, Ps, Dw để làm bài thi :((

...
  2. Mit To Lo

Mit To Lo Thành viên cấp 2

Key này đã được đây kí max rồi bạn ơi, kiếm key khác hoặc cờ rắc đi . Còn nếu muốn mua key Full bộ CS6 thì pm yahoo mình. LiarDAG
    benny.tran thích bài viết này
  3. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

4. benny.tran

benny.tran Mới đăng kí

Mình đã làm theo hd của bạn nhưng tới bước 6 khi bật Ps lên thì nó lại hiện ra bảng này !
  5. Mit To Lo

Mit To Lo Thành viên cấp 2

Bạn gỡ sạch toàn bộ bộ Adobe ra, vào registry tìm các thứ có liên quan tới Adobe xóa nốt, sau đó vào file host xem có cái gì liên quan tới adobe ko ( như lience, key ) xóa luôn. Restart máy lại, cài lại . Nếu vẫn ko đc nữa thì pm tôi bày cho cách khác
  6. benny.tran

benny.tran Mới đăng kí

Đã thử kiểu đó rồi ! Mình xài Your Uninstall nó xoá hết register luôn ! restart máy và cài lại thì nó cũng lại như vậy :(
  7. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Vậy bạn xóa 2 hàng chữ này chưa ??
    "127.0.0.1 lmlicenses.wip4.adobe.com
    127.0.0.1 lm.licenses.adobe.com"
    Kỳ har!! :-?
  8. benny.tran

benny.tran Mới đăng kí

xoá hết cả rồi ! thì bởi vậy mới dễ điên :-s
  9. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Lúc bạn cài có tắt internet đi không ???
  10. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn thử vào regedit xóa key và vào thư mục Application Data xóa tay xem
  11. Silent

Silent Thành viên cấp 0

gấp sao ko cờ rắc trc đi hãy tính sau nhỉ?
  12. benny.tran

benny.tran Mới đăng kí

Mình ngắt internet rồi !

Đã xoá hết ! Your Uninstall đã rà soát hết, mình có kiểm tra lại nữa ! đã xoá hết ko còn tung tích nhưng chả hiểu sao :(
    Mình down bản portable xài trước luôn rồi :D

Ủng hộ diễn đàn