Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Hỏi ] Xin hỏi về biên tập âm thanh trong PSP

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi MạnhTQB, 7/12/12.

Lượt xem: 2,204

1. MạnhTQB Thành viên cấp 2

Mình chưa biết cách biên tập âm thanh tốt trong PSP.

Ví dụ như mình muốn chèn 1 đoạn nhạc dài 80s chạy từ giây thứ 120 đến giây thứ 200 của video thì làm thế nào ?

Và trong một đoạn video mình cần chèn nhiều đoạn nhạc như trên vào nhiều đoạn khác nhau ( k liên tục ) thì làm sao ?

Mình đang cần gấp, mong mọi người giải đáp [​IMG]

...
  2. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

Không ai giúp đc mình sao :(

:((
  3. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

alwaysMạnhTQB thích bài viết này.
  4. Thắng Hoàng

Thắng Hoàng Thành viên cấp 2

chọn phần cài đặt âm thanh ( kích dup vào dòng nhạc dưới slide hoặc biểu tượng loa thanh công cụ ) -->> chọn edit fades and timing -->> chỉnh start , and ( thời gian bắt đầu vào và ra của nhạc )
    nhiều đoạn cũng tương tự

chúc bạn thành công ^^
    MạnhTQB thích bài viết này
  5. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

Hi , tks Thắng Hoàng và John nhiều nhé :D

PSP là Proshow Producer ^^
    Stephen John thích bài viết này
  6. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Bạn chuyển qua tab timeline,nhấn giữ ctrl và điều chỉnh đến vị trí bạn mong muốn,muốn chèn bao nhiêu đoạn nhạc thì tùy bạn.
    MạnhTQBDcrownvn thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn