Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Xin hướng dẫn làm ảnh kinh dị halloween ..

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi painful, 28/10/13.

Lượt xem: 3,199

1. painful Thành viên cấp 1

Sắp halloween nên mình muốn làm một bức ảnh kinh dị cho có tí không khí, mò được cái tut tiếng anh này thấy hay hay nên làm theo nhưng mà đến đoạn dùng Sponge Tool thì bị bí mất vì tiếng anh của mình không tốt, trình pts cũng dở tệ nên không hiểu nó viết gì nữa :( các bác ai hiểu thì hướng dẫn mình làm từ đoạn đó được hem :D cảm ơn rất nhiềuu ạ :"> :">

P.s : Bác nào dịch lại tut thì quá tuyệt vờiii nữa :x

Nguồn tut : http://lady-dementia-stock.deviantart.com/art/My-Bloody-Method-55132278

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chẳng nhìn rõ chữ nghĩa nào !
  3. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

cái này hình như cần blend chút màu tối tối rồi thêm cái ảnh máu vào mắt là xong :|
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

painful thích bài viết này
  5. painful

painful Thành viên cấp 1

OMGGG, lúc up lên imageshack mình quên chỉnh lại size ảnh, sorry mọi người, đã up lại ảnh rồi ạ :D
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Sponge Tool dùng để bôi lên vệt máu chảy nhằm làm nhoè và tạo độ chân thật cho vết máu !
    painful thích bài viết này
  7. painful

painful Thành viên cấp 1

híhí bác nói sơ qua nội dung đoạn Tip với Finishing-Up hộ em với, em yêu bác rất nhiềuu :x :x

Ủng hộ diễn đàn