Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hôm nay rảnh rỗi tập vọc cái LightRoom này coi mọi người cho ý kiến nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi Mr.Big, 2/9/12.

Lượt xem: 3,057

1. Mr.Big Thành viên cấp 1

Before
    After:

...
    InvisibleMan, Dung Jin, Hưng Trần Văn1 người khác thích bài viết này.
  2. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Màu này đẹp lắm nhìn tươi tắn, khi kéo xuống ảnh dưới mod cũng trở nên nổi bật. Phần mặt nước ở tay trái mod khá sáng nên tạo được nhiều sự chú ý cho đôi mắt, nhưng nếu nhìn lâu thì mắt có cảm giác chói. Rất thích tấm này :)
    Mr.Big thích bài viết này
  3. TiTa Funny Love

TiTa Funny Love Mới đăng kí

Đẹp hơn nhiều so với ảnh gốc...có cái là mặt nước nhìn ảo quá...nếu dùng photoshop thêm vào hiệu ứng ánh sáng nữa chắc sẽ tuyệt lắm...em chỉ là dân gà mờ đừng ném đá em nhe ^^
  4. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Đẹp nhưng mà nếu để ý kỹ thì brush tô nhòe vào phần kính bên phải và hơi nhem phần tóc. :D
  5. Mr.Big

Mr.Big Thành viên cấp 1

thực ra thì... mình chỉ chạy màu ko thui, ko dùng brush bạn à, còn cái lem màu thì đúng thiệt, đúng là ko j` hoàn hảo cả hjhj
    Soo Bio thích bài viết này
  6. Bao Tin Tran

Bao Tin Tran Thành viên cấp 2

Mod nhìn xinh hơn hẳn nhưng cái mặt nước biển nhìn hơi bị chói
  7. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Giảm Lumiance của Blue xuống cho đỡ chói bạn à,
    Mr.Big thích bài viết này
  8. LongBeo

LongBeo Mới đăng kí

tươi sáng undefinedundefined
  9. LyC.B

LyC.B Mới đăng kí

đẹp bạn à :))
    gà nên các bác cho em đá ít nha :)
  10. Hoàng Chung

Hoàng Chung Thành viên cấp 1

Lightroom làm thế nào để được thế hả bác? Em toàn dùng lightroom chỉ để chỉnh sáng thôi tại nó hiện được thông số chụp với cái quang đồ:)

Ủng hộ diễn đàn