Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hot Hot Hot ! Saigon Hot

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi prettyboy_27789, 13/4/15.

Lượt xem: 12,770

1. prettyboy_27789 Thành viên cấp 1

Lưu ý: Không được comment bất lịch sự , dùng những từ ngữ khiếm nhã bình phẩm về mẫu. Đây là nơi giao lưu ảnh nên mình mong các bạn góp ý về những vấn đề nhiếp ảnh. Cảm ơn mọi người :)
    Saigon dạo này nóng quá nên phải đi bơi cho mát mấy bạn ạ. Trình độ mình còn gà nên chỉ làm da 1 tí thôi. Bạn nào có nhã ý giao lưu thì đây là Flickr của mình https://www.flickr.com/photos/117722528@N03/
    THANKS MỌI NGƯỜI ĐÃ ỦNG HỘ

...
    H_T, Nguyễn Phước Hưng KSPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

1 vệt đen ngay cái khe núi
  3. canhdongmay

canhdongmay Banned

Đã con mắt
  4. Jet Li

Jet Li Mới đăng kí

Cây cối thật là xanh mát, phía xa xa có chiếc oto ko biết của hãng gì, hàng lan can inox thật là bóng bẩy.
    HADUBItaulachuoi156 thích bài viết này.
  5. vienjacob

vienjacob Thành viên cấp 1

xôi thịt <3
  6. sieu nhan dien quang

sieu nhan dien quang Mới đăng kí

có 37 viên bi bên trái, 25 viên bên phải, 4 viên dây bên trái và 2 viên dây bên phải :v
    thandanit, HADUBI, Silencels_Halo1 người khác thích bài viết này.
  7. Hải Ý

Hải Ý Mới đăng kí

Em thích cái hình xăm vô cực quá. :x
    prettyboy_27789 thích bài viết này
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

" Lưu ý: Không được comment bất lịch sự , dùng những từ ngữ khiếm nhã bình phẩm về mẫu. Đây là nơi giao lưu ảnh nên mình mong các bạn góp ý về những vấn đề nhiếp ảnh. Cảm ơn mọi người :)"

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/hot-hot-hot-saigon-hot.83658/#ixzz3YO0vNeIg

:D xin lỗi thớt nhưng đây là diễn đàn , mọi người có thể bình luận mọi thứ ( trừ nói tục ) nếu không thích thớt có thể mang ảnh về nhà trưng bày xem một mình :D
    blx89 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn