Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Hot New) Portable Photoshop CS6 Extended 13.0.1 Multilingual ( Nén 93MB )

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi vandieutot, 27/9/12.

Lượt xem: 15,664

1. vandieutot Thành viên cấp 2

Adobe Photoshop một chương trình cho đồ họa phổ biến mạnh mẽ nhất, cho phép bạn tạo ra hình ảnh mới và chỉnh sửa một ảnh nào đó.

Adobe Photoshop được sử dụng để tạo ra hình ảnh thực tế để làm việc với hình ảnh màu quét, chỉnh sửa, chỉnh màu sắc, collaging, chuyển đổi của đồ thị, tách màu, vv…

Adobe Photoshop có tất cả các phương pháp làm việc với bitmap, trong trường hợp này có cơ hội để làm việc với các lớp và sử dụng đường nét. Chương trình này là số 1 giữa các biên tập viên đồ họa chuyên nghiệp. Do khả năng của nó rộng nhất, hiệu quả cao và tốc độ.

Adobe Photoshop cung cấp tất cả các công cụ cần thiết cho việc sửa chữa, chỉnh sửa, chuẩn bị hình ảnh cho in ấn và sản lượng chất lượng cao.

Adobe Photoshop bao gồm các công cụ mới để tăng cường tiềm năng sáng tạo của người sử dụng. Nhãn hiệu các công cụ vẽ mới bao gồm một công cụ Brush Mixer. Với công cụ Puppet Warp, người dùng có thể thay đổi vị trí hoặc xem của bất kỳ yếu tố của hình ảnh, ví dụ,chỉnh sửa thẳng cánh tay từ cánh tay cong của mình trên các bức ảnh hoặc điều chỉnh một hình ảnh của cảnh quan để tạo ra một viễn cảnh mới không gian.

Các tính năng​

Hoặc
    Nguồn : http://phienbanmoi.com/

...
    Tuấn Anh Grapher, Lê Hữu Duy, Khoi Le3 người khác thích bài viết này.
  2. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi có phần Lighting Effect ko? :-/
  3. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

Có bạn à, Bạn cứ thử đi nhé
  4. TuanVuKT

Hì! vừa cài rùi ko có :D. Chắc do máy mình. Mình đang sài bản full cũng không có
  5. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

sao của mình cũng CS6 portable down từ 4rum luôn vậy mà ko có 3D là sao ?
  6. TuanVuKT

Do máy bạn phải có đủ Driver chuẩn của máy thì mới hiện đó bạn :)
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  7. Trần Thành Lợi

là làm như thế nào bạn ?
  8. TuanVuKT

Tức là máy tính của bạn phải cài bằng driver chuẩn của máy khi mua nó cho đĩa driver đó. Hoặc down trực tiếp driver tại web của hãng. Còn mang ra quán cài nó toàn dùng auto driver ko chuẩn. Theo mình biết là vậy. Bác vào Edit >> Preferences >> Performance.

Thiếu Driver không có 3D, Lighting Effect
    h0ang2410Trần Thành Lợi thích bài viết này.
  9. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Bản này có Tích hợp Plug in Camera Raw 7.1.0.354

Cài đặt Plug in bạn cài vào đường dẫn App\PhotoshopCS6\Plug-ins

Nếu ai xài tự dưng bị báo hết hạn thì các bạn down cái này zìa, Chép vô thư mục lúc giải nén để fix (X:\AdobePhotoshopCS6\App\PhotoshopCS6)
    32bit: http://windowsz.net/attachments/f19...d-final-amtlib.dl-32-boyplay-windowsz.net.zip

64bit: http://windowsz.net/attachments/f19...d-final-amtlib.dl-64-boyplay-windowsz.net.zip

Trang chủ của sản phẩm: http://portableappz.blogspot.com/2012/05/photoshop-cs6-130-multilingual.html
  10. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

- Mỗi máy nếu có thể phát sinh lỗi thì rất có thể do hệ điều hành ! Adobe đã nói CS6 Chạy tốt và ổn định nhất trên nền 64bit bạn nhé
    Tuấn Anh Grapher thích bài viết này
  11. Trần Thành Lợi

Mình thì nó để thế này, xem giúp :|
  12. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Cài bản Cài đặt Full là Ngon nhất - Mạnh mẽ - Đầy đủ Chức năng ... :))
  13. TuanVuKT

Full hay Portable thì cũng vậy thui bác à :)). Em đang sài cả 2 bản: 1 của bác Hổ, 1 của bác này chức năng giống hệt nhau =)). Mọi thứ vẫn ổn chỉ: 3D không, Lighting Effect không :))
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  14. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Hình như cái Protable này Giải nén & Cài đặt ra được hơn 400Mb hay sao nhỉ ?#:-s
    Photoshop CS6 93Mb Download - nén ghê thật ha :D
    Protable mình chỉ cho nó vào USB đem đi lúc nào cần thôi - còn trên Máy thì chơi bản Full :-bd
  15. TuanVuKT

uh. :-bd cop USB lúc nào cần thiết thì dùng tiện
  16. long tran

long tran Thành viên cấp 2

bạn ơi, cái file sửa lỗi hết hạn bản quyền cho mình xin pass giải nén :D
  17. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

pass: windowsz.net
  18. long tran

long tran Thành viên cấp 2

@@, cài xong cop file kia vô, giải nén mà vẫn bị lỗi hết hạn, mình xài xp 32bit ?
  19. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Nói gì hỉu chết liền. Cái PTS giải nén ra trước chạy nó có bị làm sao (Yêu cầu cờ rắc) thì mới copy cái cờ rắc vào sau chứ. Copy đúng đường dẫn chưa :-?. XP 32 bit thì phải copy cái cờ rắc 32bit vào >AdobePhotoshopCS6\App\PhotoshopCS6
  20. anhs2

anhs2 Thành viên cấp 1

cho minh xin cái link bản đầy dủ CS6 đi

Ủng hộ diễn đàn