Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hot] Tuyển quân ngày mai săn tuyết mẫu sơn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi thanhluan, 11/1/13.

Lượt xem: 4,735

1. thanhluan Thành viên cấp 4

Thời tiết lạnh + mưa phùn -> điều kiện rất tốt cho băng tuyết đến với chúng ta…
    [​IMG][​IMG]
    và:
    Anh Dương Hữu Khánh, người trực ban tại trạm phát sóng đài tiếng nói Việt Nam trên đỉnh núi Mẫu Sơn cho biết, do trời lạnh, tuyết đã rơi từ đêm qua. Đến sáng nay 7/1, tuyết đã phủ trắng trên cỏ, lá và cành cây. Những ai có tham vọng ngắm nhìn băng tuyết trên chính Việt Nam…Tại đỉnh Mẫu Sơn – Lạng Sơn

Đoàn đang có 6 người - 3 xe, nhưng đang thiếu 2 ôm nữa...có bác nào có hứng ko nhỷ.dưới đây là lịch trình.

Kế hoạch, lịch trình, Thời gian
    Phương tiện: Xe máy
    - Thời gian: 6h30 sáng thứ 7 ngày 12/1/2013 có mặt - 7h xuất phát từ Trung tâm hội nghị quốc gia – Cổng trên đường Phạm Hùng – Khoảng 10h30-11h đến nơi -> chụp choẹt, ngắm ghía, ăn nhẹ(Bánh mì pate) – > 13h xuất phát về thị xã Lạng Sơn ăn trưa (Gà Nướng) -> 14h40 – 15h xuất phát về Hà Nội…kết thúc hành trình.
    - Cung Đường: Hà Nội – Cầu Thanh trì – Quốc Lộ 1A – Lạng Sơn – Quốc Lộ 4B – Mẫu Sơn
    - Chi phí 150k bao gồm: tiền mua đồ + ăn trưa, Xăng xế ôm tự chia.
    - Mọi người nên tự chuẩn bị kĩ đồ đạc, quần áo, găng tay, khăn ấm,áo mưa. vì sẽ rất rất lạnh.

...
    pitlamgi, SanM.Min, Than tổ ong1 người khác thích bài viết này.
  2. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Vỡ cung 100%, sao chủ thớt có thể lên cung dị ntn dc @@
    thanhluan thích bài viết này
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Vỡ là dư lào hả bác, dự định lúc đầu là chỉ có 2 anh em đi săn thôi, nhưng mấy người nữa cũng muốn đi cùng, nên e quyết định tuyển thêm cho vui thôi, em thì 1 mình cũng chạy được, mà dị ở chỗ nào hả bác.
  4. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

>:-< Hic hic. Buồn lắm, post vừa thôi
    thanhhuy_thanhluan thích bài viết này.
  5. Mezzazzy

Em đi Mẫu Sơn cả chục lần rồi, đi thế này bạn phải chạy PKL may ra mới kịp, em đoán bác xem đường trên googlemap và chưa hình dung dc cái lạnh nó kinh như nào :D
    Bình thường mình chạy thằng tắp từ HN - đỉnh Mẫu Sơn phải mất hơn 5 tiếng ( thời tiết ấm áp), 1 ngày bạn có tự tin chạy hơn 10 tiếng liên tục mà đảm bảo an toàn không @@
  6. thanhluan

đoàn em có anh vừa chạy tuần vừa rồi xong, và em cũng 1 thời 3 ngày chạy 1500, từ 6h sáng cho đến 11h đêm rồi bác ạ, cũng đèo dốc về đêm chả kém ai. thế nên e chỉ lên tuyển ôm chứ xế mà ko quen ko biết đi đứng thế nào cũng đâu dám tuyển.
  7. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Chúc pác thanhluan cùng ae lên đường gặp nhiều thuận lợi và mang về show ae nhiều bộ ảnh đẹp. Các pác đừng gàn nhé, pác ấy quyết chí rồi thì động viên pác í:D
  8. Mezzazzy

chắc giờ bác xếp đồ rồi, có gàn cũng ko nổi nữa :)) có gì hot up ngay lên đây để ae hóng nhé :))
  9. nguyenhainam

nguyenhainam Banned

đọc cái tiêu đề em cứ tưởng bác nói Săn boss
    làm em lại nhớ lại 1 thời hào hùng của volam
    anh cùng nhau trinh chiến :))
    giờ thì mỗi thằng 1 nơi:(
    thằng phụ xây, thằng đánh giầy , thằng xe ôm
    còn mỗi mình em vẫn ngồi đây đợi các anh em quay về
    cùng nhau xây dưng lại bang hội
    ( thất nghiệp xuốt 7 năm nay và công việc duy nhất là cày tiền ao bán vê nờ đê )

thổi nguồn gió mới
    nguồn : Mr trôn =))
  10. thanhluan

Rất cảm ơn các bác đã ủng hộ e nhiệt tình, vừa lúc e chuẩn bị sơ cua tý đồ đạc lặt vặt cho ngày mai :)
    Chen SirO thích bài viết này
  11. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Kể e mà ở gần anh e đi theo a ngay. E thích đi Phượt - chụp ảnh đường phố như a lắm. <3
  12. Chen SirO

Tuyết VN đây là lạnh quá hóa đá.
    Tuyết ở Hàn nó tan tan bột bột nhìn mới hay <3
  13. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

em này có ảnh tuyết ở HQ ko up lên cho dân lang ngắm với
  14. thanhluan

20h có mặt ở Hà Nội, ngồi cafe ngã tư Thanh Xuân và giờ mới về đến nhà an toàn hết mức, thanks mọi ng đã quan tâm, sẽ sơm có pic cho anh em thẩm du :D
    Chen SirO thích bài viết này
  15. Mezzazzy

hnay mình biết 3 đội lên MS mà băng tuyết thì chưa thấy đâu :)) khỏe post dc bài là ae an tâm rùi :))
  16. Chen SirO

Trên đấy lạnh ko a. Anh có cầm đc ít tuyết nào về ko. Nếu cầm đc gửi về HP e xin ít =))
  17. thanhluan

Em còn đắp được cả người tuyết cơ bác ạ =))
  18. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

hêhê, có niềm tin, có ý chí là sẽ chiến thắng, thích cái tính kiên định của pác\m/
  19. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

A Luân up ảnh đê :-?
  20. thanhluan

Tối nhá cưng, hôm qua mệt quá chỉ kịp check in rồi ngủ thôi, giờ Hà Nội đang nắng đẹp, phải đi chụp cái đã :))
    Thanks bác, e luôn đi với 1 cái tư tưởng cực kỳ thoải mái, có thì càng tốt mà không có cũng chả sao, coi như cuối tuần đi thay đổi không khí, tính e thì cứ được lên xe cầm lái là thíc rồi :)).
    Shimizu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn