Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HTML - JS - CSS cơ bản cho người mới học

Chủ đề thuộc danh mục 'HTML - CSS - JS - PHP - ASP' được đăng bởi Hàn Phong, 23/6/12.

Lượt xem: 8,405

1. Hàn Phong Cựu quản trị

Dưới đây là file PDF HTML - JS - CSS cơ bản dành cho các bạn mới bắt đầu​
    Tài liệu giúp các bạn nắm rõ được các kiến thức cơ bản nhất một cách dễ dàng về HTML, JS, CSS.​
    Nội dung cơ bản:
    1. Giới thiệu mô hình 3 lớp trong thiết kế web​
    2. Các khái niệm và thuật ngữ cơ bản về mạng và môi trường web​
    3. Cấu trúc và cú pháp của ngôn ngữ HTML​
    4. Cú pháp và thuộc tính của CSS (chuẩn định dạng cách trình bày của trang web)​
    5. Tổng quan về ngôn ngữ script, cú pháp, cách xử lý sự kiện và thao tác trên đối tượng HTML của ngôn ngữ JavaScript.​
    Link download: MediaFire (20.71MB)​

Nguồn: Thầy Nguyễn Hà Giang

...
    Linh Means, Quang Tiến, locnd5 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Tài liệu PDF mà hình demo gì nữa a =.= E cũng tính làm cái hình download mà quên khuấy, để edit lại
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko thì mô tả sơ về nó, or đại loại là mục lục nhìn vào ngta mới muốn down chứ e! tâm lý người dùng là thế mà ;))
  5. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Done. Chỉ được có thế thôi ;))
    Ph.D thích bài viết này
  6. Silent

Silent Thành viên cấp 0

trc h học cơ bản thì luôn là w3schools.com/
    cao cấp hơn thì hỏi thăm anh google :))
    Han.Phong thích bài viết này
  7. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Hự, tại liệu hay qué. Đang tim tòi CSS ^^!
    Hàn Phong thích bài viết này
  8. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

có video hướng dẫn không bác ơi, gặm sách này thấy oải quá #:-s
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn oải chỗ nào? :D
  10. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

hix, trí nhớ của mình không tốt lắm nên đa phần toàn gặm video nhìn trực quan lại dễ hiểu, căn bản nhiều sách viết dài dòng quá khó nhớ, thế nên nếu có video bác úp lên cho anh em cùng thưởng thức nhé \:D/
  11. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

ủa, bạn nên vừa coi từng trang, vừa mở dreamweaver lên mà học rồi tự ghi chú chứ
  12. leftandright

leftandright Mới đăng kí

Chia sẻ các bạn bộ đĩa PSD2HTML hiện mình chưa post được link ở diễn đàn các bạn thông cảm chịu khó pm inbox hoặc mail lieudoanh123@gmail.com
  13. ChiViDepTrai

ChiViDepTrai Thành viên cấp 1

dù sao cũng cảm ơn đã post bài cho anh em tìm hiểu..e cũng đang bắt đầu học html với css cơ bản>:D<

Ủng hộ diễn đàn